Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** ฟันธงหน่อยครับ LCD 17" (จะถอยแล้ว)***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพิ่มนิดเดียว สอย 19" เลยครับ

Comment

Originally posted by TOM_PCS View Post
      ผมซื้อแค่ 6290.- ครับที่ เซียร์รังสิต ชั้นที่ 2 ร้านอยู่ข้างๆๆ JIB

อ๋อ ร้านนั้นเหรอครับ เขาชอบเอาของมือ 2 มาขายประจำแหละครับ

ล้อเล่น

Comment

Originally posted by saolaee View Post
        เพิ่มนิดเดียว สอย 19" เลยครับ
        เห็นด้วยครับ แต่ถ้าจะเอา 17" จริงๆก็ Acer AL1716 As ---6190 เองถูกดีครับร้านเกมใช้กันเยอะ

Comment

ใช้ BenQ FP73G ครับ สีดำ สวยงามดี มี Port DVI ให้ด้วย

แล้วค่า MS ไรนั้นก็ 6ms เองครับ รุ่น ๆ อื่น ๆ ในราคาเดียวกันเป็น 8ms

6000 กลาง ๆ ครับ อยากแนะนำให้ใช้ดู

Comment

Working...
          X