Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามความรู้คอมพิวเตอร์ทั่วไปใครรู้ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมจะตอบส่วนที่ท่านหัวโบราณไม่รู้นะครับ
    63. ผมก็อยากรู้เหมือนกัน แต่ถ้าถาม อ.google น่าจะรู้
    67. ห้องเรียนเสมือนจริง น่าจะติดต่อผ่าน web browser นะครับ
    69. 1 sector ของอะไรล่ะครับ ถ้าบน HDD มันมีหลายขนาดครับ[ของผม sector ละ 512Byte]
    73. WAP
    76. GRID หรือเปล่า[ไม่ก็ Cluster Processing ซักอย่างแหละ]
    79. ไว้สำรองไฟเวลาไฟตก และป้องกันไฟกระชาก ไฟเกิน ด้วย
    85. Serial Interface
    87. 250
    Last edited by Yoshimitsu; 24 Jun 2007, 22:45:07.

Comment

หูยสุดยอดเลยครับพี่

Comment

79. ประโยชน์ของอุปกรณ UPS >> ไม่มีประโยชน์...........เพราะบ้านผมไฟไม่เคยดับ

Comment

การบ้านของใครเนี่ย ยกมือขึ้นซะดีๆ แหมเล่นง่ายนะเนี่ย
          ถ้าผมเปง อ. ผมเจออย่างนี้ให้ตกยกห้องเลย อิๆๆ
          ไหนเปิดดูแปป งานตัวนี้สั่งห้องไหนไว้บ้างหว่า เจอตัวเดวตีก้นลาย

เอิ้กๆๆๆ ล้อเล่นจ้า
          แหม ทำให้คิดถึงสมัยเรียนนะเนี่ย มีอะไรก็มาหลอกถามพี่ๆที่นี่เอาข้อมูลไปทำรายงาน อิๆๆๆ

Comment

Working...
          X