Announcement

Collapse
No announcement yet.

commando เป็นไรไม่รู้อ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็มีแต่ความว่างปล่าวๆ

Comment

ไม่มีใครรู้เรยหรอ... -"-

Comment

น่าสงสารวะ แย่เลยพี่น้อง

Comment

Clear Bios ครับ
          ถ้าทำสำเร็จเปิดเครื่องไฟจะไม่เข้าบอร์ด

ถ้าถามน่ะ ว่า Clear Bios ทำไง
          คนใช้รุ่นนี้ต้อง ฝีมือพอสมควรแล้ว

Comment

ดึงสายไฟ PSU ออก รอจนไฟในเคสดับ แล้วเสียบเข้าไปใหม่ (ลองดูนะของผมใช้ใด้)

Comment

ผมหั้ยท่าน Cesc มาดูให้ ส่งร้านเรยคับพี่น้อง...

Comment

กำ เศร้า

Comment

ผมก็ใช้ BOARD ASUS COMMANDO ครับ แสดง ERROR เหมือนผมเลย
                  แล้วก็ BOOT ไม่ได้เหมือนกัน เพิ่งเป็นสดๆร้อนๆ ตอนแรกนืกว่าเป็นที่ CPU ก็เลยเอาของเพื่อนมาลองปรากฎว่าก็ BOOT ไม่ได้อีก คราวนี้ก็ลองที่ละอย่าง แรม PSU ก็ไม่ได้เป็นเหมือนเดิม
                  ก็เลยฟันธงว่า BOARD เสีย ยกให้ช่าง ร้านที่ซื้อมาดูเขาก็ลองเอา BOARD ตัวใหม่มาเปลี่ยน
                  ปรากฎว่าใช้ได้เป็นปกติ อาการอย่างนี้น่าจะเป็นที่ BOARD นะครับ

Comment

Working...
                  X