Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSUอะไรถูกและดี ครับแนะนำๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าจะซื้อใหม่แนะนำเลือกไฟ2เฟสเลยครับ ทีเดียวเอาให้คุ้มไปเลย asus 550W น่าสนใจที่สุด

รองมาก็ EM Liberty 400-500 แล้วแต่งบท่าน

แต่ถ้าท่านไมได้เปิด 24ชัวโมง แล้วงบจำกัดก็ delux ครับ น่าเล่นที่สุด

Comment

ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องข้อมูลในฮาร์ดดิส ไม่ได้ overclock เอาเป็นเอาตาย
      และไม่กลัวที่จะเครมหละก็ ... PSU อะไรก็ได้ครับ

แต่ถ้าซีเรียสกับเรื่องที่ว่า " โปรดเลือกใช้ PSU ที่ราคาต่อวัตต์มากกว่า 5 บาทขึ้นไป "

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

ผมใช้400wติดเคสมา อ่านกระทู้psuห่วยๆทำคอมพังชักเสียวเลยอยากซื้อแบบไม่ต้องหรูไม่ได้เปิด24ชั่วโมง วันไม่ถึง12ชั่วโมงด้วยซ้ำ

สรุปdelux ไอ้นี่กี่บาทครับ พันนิดๆจะซื้อhttp://www.overclockzone.com/pod/Yea...psu/index.html
        อีกอย่างครับร้านไหนขาย

Comment

พันกว่าๆผมว่า เล่น Enermax 350Watt แท้ๆไปเลยจะดีกว่านะครับ

Comment

delux ก็โอเค ใช้งาน บ้าน ๆ ทั่ว ๆ ไป

Comment

Working...
            X