Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบบางเรื่องของสมาชิกทุกคนอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผม กทม เสารีย์ ราชวิถี ซ.6

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      สมุทรปราการ จ้า
      Originally posted by dears View Post
      กทม. อีหลีเน้อ....
      Originally posted by KINKOP View Post
      ผมอยู่ กทม ครับ
      Originally posted by PaNggNaP View Post
      สมุทรปราการจ้า
      Originally posted by moohoo View Post
      กทม ครับ ย่านรามคำแหง
      Originally posted by pingpui View Post
      สมุทรปราการติด กทม
      Originally posted by Dekslam View Post
      ผม กทม.(บางแค) เรียนนครปฐม(ศาลายา)ครับ
      Originally posted by kingmax View Post
      แถวๆแยกดาวคะนอง กทม. ครับ
      Originally posted by orasai View Post
      กทมค่ะ แถวเมเจอร์รัชโยธิน จ้า
      โอยเยอะ quote ไม่ไหว
      เอาเป็นว่าผมอยู่
      กรุงเทพ สมุทรปราการ ปทุมธานี นนทบุรี และเชียงใหม่ครับ
      Last edited by hutchan; 31 May 2007, 22:56:48.

Comment

..

Originally posted by boyza!!! View Post
        พี่ๆ ฮะ เรียนคณะวิทยาการคอม อ่ะ ใช้คอมเน้นไปทางไหนหยอ
        ผมเรียนวิทยาการคอมคับ ปี 3 สวนดุสิต ซ. รางน้ำ ส่วนใหญเน้นๆเลยที่ผมเรียนไปทาง ภาษา C++
        และก็เขียนเว็ปไซต์นิดหน่อย และก็เขียนโปรแกรม JAVA SCRIPT
        ประมาณเนี้ย <script Language="Javascript"> เป็นต้น

Comment

...

Originally posted by Amagin View Post
          น้ำใจไม่มีพรมแดนครับ อยู่ที่ไหนก็สามารถช่วยเหลือกันได้เสมอ อยากปรึกษาอะไรก็บอกได้เลยครับ
          ทุกคนที่นี่ยินดีให้ความช่วยเหลืออยู่แล้วครับ OCZ Society

ปล. ผมอยู่ลำปางครับ
          ผมชอบกระทู้นี้นะ
          ผมอยู่ลพบุรี เรียนไอทีครับ ปรึกษาได้ ประสบการณ์มีบ้างตอบได้ก็ตอบครับ

Comment

กทม.ครับ รับปรึกษาปัญหาทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องเงิน

Comment

กาญจบบุรีครับ

Comment

นราธิวาสครับ

Comment

กทม. พระราม4 ทำงานสาทร

Comment

เข้าพายัพ อ่ะ

Comment

มีใครอยู่แถวพายัพบ้างอ่ะ

Comment

ขอบคุณมากคับพี่tonasus

Comment

และก็ขอบคุณพี่ๆทุกคนด้วยฮะ

Comment

อยู่เชียงใหม่เหมือนกันครับ มีไรก็ถามมาได้ครับ (PM มาถามได้ครับ) ถ้าพอช่วยได้ก็จะช่วย
                            ถือว่าเป็นคนศึกษาความรู้ด้านคอมพ์เหมือนๆกันครับ

Comment

boyza!!!
                              OverclockZone Member

เข้าพายัพ อ่ะ
                              บ้านผมอยู่แม่ริม แต่มีเพื่อนเรียนพายัพนะครับ

อยู่คณะอะไรครับ คุณบอยซ่า

Comment

เกิดสุพรรณ บ้านอยู่นน ห้องอยู่ลาดพร้าว officeอยู่รามคำแหง ทำงานทุกจังหวัดของประเทศ

เมียอยู่เกือบทุกจังหวัดที่ไป ตาย ยังไม่รู้จังหวัดไหน พรุ่งนี้ลงไปหาดใหญ่ 2-3 วัน จะรอดเปล่าเนี่ย

Comment

Working...
                                X