Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu สองยี่ห้อนี้ มันพอใช้ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อิ อิ อ่อนทั้งสองตัวครับเล่น Enermax ชัวร์กว่าครับบ้านเราฮิตแต่เมืองนอกไม่เท่าไร

Comment

DTECH เพื่อนซื้อมาใช้ ไม่ถึง 2เดือน ควันขึ้นเลย แถมจำร้านที่ซื้อไม่ได้ซะอีก (เพื่อนมันไม่รู้เรื่องคอม)

เอามาให้ผมเปลี่ยน ดูมันไม่น่าคบเอาซะเลย DELUX ดีกว่าแยะ

แต่ผมใช้ของ FINEX ติดเคส มา5ปีแล้ว เปิดคอม 20 ชม/วัน ไม่มีปัญหาอะไรเลย

Comment

เก็บตังอีกหน่อย แล้วใช้ enermax 350 w ดีกว่านะ 1500 เอง

Comment

Working...
        X