Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดไม่ได้ครับ มันหาไฟล์halaacpi.dll ไม่เจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดไม่ได้ครับ มันหาไฟล์halaacpi.dll ไม่เจอครับ

ตอนลงวินโดมันจะนึ้นว่าไม่สามารถหาไฟล์นี้ได้อะครับ ควรทำไงดีครับ

ลองหาแผ่นวินโดว์ตัวอื่นมาใช้ครับ
    ไฟล์อาจจะไม่ครบ

Comment

ใช้แผ่นอื่นก้ออาการเดิมอะครับ ทำยังไงดี><

Comment

ลองถอดปลั๊ก ออกไห้หมดแล้วลองเสียบดุใหม่
        หรือไม่ก็ขัดแรม หรือบางทีอาจจะเป็นที่ dvd

ผมเจอบ่อย

Comment

เคลียร์ไบออส ถอดแรมเหลือข้างเดียว ถอดสาย usb ที่ติดกะบอร์ด .....อื่นๆ

Comment

Originally posted by baskubaew View Post
            ลองถอดปลั๊ก ออกไห้หมดแล้วลองเสียบดุใหม่
            หรือไม่ก็ขัดแรม หรือบางทีอาจจะเป็นที่ dvd

ผมเจอบ่อย

Comment

เผอิญมันเป็นที่โน้ตบุ้คอะครับ ผมลืมบอกไป ><' แงแง

Comment

เป็นที่แผ่นแหละครับ

เมื่อก่อนเจอบ่อย แผ่น windows ลง notebook hdd sata ไม่ได้

หาแผ่น original vr ล่าสุด ดูครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ เดียวพรุ่งนี้จะมาแจ้งผลครับ

Comment

Working...
                  X