Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเครื่องดับ (ลองหลายวิธีแล้ว)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Big View Post
    ผมสงสัยบอร์ดครับ คุณจะเชื่อผมมั้ยเอ่ย
    ไอเชื่ออะผมเชื่อครับ ความเห็นส่วนตัวผมก็คิดว่าบอร์ดนะครับ
    แต่ผมไม่มีอะไหล่หรืออะไรที่จะเอามาพิสูจน์มันได้เลยไงครับ
    ผมเลยต้องทำวิธีย้อนกลับ คือพิสูจน์ว่าอย่างอื่นมันไม่ได้มีปัญหา
    ให้มันเหลือตัวเลือกสุดท้าย

จะได้ยืนยันได้เวลาเอาไปเคลม
    หรืออย่างน้อยก็ตัดตัวเลือกให้เหลือน้อยที่สุด ถ้าคิดว่าใช่จะได้ส่งเคลมสุ่มไปเลย
    แต่เอาจริงๆนะครับ ช่างของ Service เขาคงถูกสั่งมาให้รักษา"สิทธิขององค์กร"จนหยดสุดท้าย
    อื่อผมก็เข้าใจ แต่ผมก็ต้องพยายามหาวิธีรักษาสิทธิของผมเหมือนกัน จริงมั้ย?

Comment

อาการประหลาดๆที่่หาสาเหตุไม่พบ...........เมนบอร์ดครับบบบบ+.+

Comment

น่าจะตัดปัญหาแรมทิ้งนะครับ....ถ้าปัญหามาจากแรม
        .......พี่ชายคงจะลงวินโด้ไม่ได้เเต่แรกแล้วละครับ^^

Comment

Working...
        X