Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4300 vs E4400 กับราคาที่ต่างกัน1K

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่าน.. หาข้อมูล จำชื่อรุ่น แล้วก็ไปซื้อครับ

http://www.overclockzone.com/zolkorn...bnq/index4.htm

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ได้ความรู้เยอะเลยครับ

Comment

เพิ่มเติมนิดนึงนะครับ
          ถ้าผมเลือกGigabyte DS3มันมีแรมยี่ห้อไหนที่มันไม่ถูกกันมั้ยครับ?
          (Kingston,Corsair,G.Skill,Geil)<<<คิดว่าคงซื้อ1ในนี้ครับ
          รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

DS3 ไม่เหมาะสำหรับ แรมที่กินไฟสูงๆ โดยเฉพาะ Micron D9

ส่วนแรมในตัวเลือก เอา G-skill กับ Corsair

Comment

แล้วถ้าในราคาเท่ากัน G.Skill & Corsair ได้ CL5
              แต่ Geil ได้ CL4 ละครับ แบบนี้เลือก CL4 ไว้ก่อนใช่มั้ยครับ?

ถ้าท่านใดมีเว็ปเช็คราคาของCorsairก็ขอหน่อยครับ
              พอดีหาได้แต่ Geil & G.Skill และก็ไม่รู้ว่ามันอัพเดตล่าสุดวันไหนด้วยสิ

Comment

^
                ^
                ^
                ดัน ๆ ๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Cl 5 ก็ได้ครับประหยัดลง เยอะ Tk ลุยโลด 1*2 บัส 800 5-5-5-15 เดียวมากดเอาเอง
                  น่าเวป 5400.-

Comment

Working...
                  X