Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องเปิดไม่ติดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by var View Post
    เครื่องเปิดได้ Post ว่า :
    Scanning Bios Image In Hard Drive... >>> การสแกนรูปภาพไบออสในฮาร์ดไดรว์...
    Bios Auto-Recovering.. >>> ไบออสอัตโนมัติ-การทำให้กลับอย่างเดิม....

แล้วจอก็มืดไปครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับ
    แปลให้ ละ เอาไปเรียบเรียง เอง นะ

Comment

แล้วอย่างนี้เมนบอร์ดผมเสียหรือเปล่าครับ หรือแค่เป็นที่ flash bios เฉยๆก็หาย ผมจะได้ไปให้ร้าน scanner ที่พันทิพย์ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับขอบคุณ

Comment

Working...
      X