Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความซวยซ้ำซวยซ้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

วางไว้ตรงไหนครับลืมได้ ผมไม่เคยวางของในแท๊กซี่ครับ เว้นแต่ของหนักจริงๆ
    เสียใจด้วยนะ แท๊กซี่คงคิดว่ากระเป๋ามั้งเลยไม่คืน

Comment

Taxi เอาไปแต่ง COM แล้วมั้ง อิอิ - -*
      คุณนั่ง Taxi ยังดีผมมีอยู่วันหนึ่งไป พันทิพย์ ด้วยรถประจำทาง 23 ดันนั่งหลับเลยบางนา
      ตอนขากลับซะงั้น แล้วนั่งมอไซรับจ้างมาแยกบางนาอีกที

ขอบอกว่าตูจะไม่ขึ้นอีกเลย แม้งขับได้เสียวสุด Teen เลยพี่น้องรถเป็น 100 แม้งขับปาดไปปาดมา
      เสียวสุดๆเลย - -*

Comment

เสียใจด้วยฮับ

Comment

เสียจายด้วย ทีหลังระวังหน่อยน้า

Comment

เสียใจด้วยคับ

Comment

จน เครียด ซวย กินข้าว...

Comment

มานทำให้คิดว่าขึ้นแทกซี่ต้องจำป้ายทะเบียน

- -

Comment

เพื่อนเคยลืมปลั๊กจอไว้บนแท็กซี่เหมือนกัน อดเล่นไปเป็นอาทิตย์เลย

Comment

Working...
                  X