Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับมันค้างตรงแบ่งพาติชัี่่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับมันค้างตรงแบ่งพาติชัี่่น

คือผมจะลงวินโดว์นxp นะครับเคยลงเครื่องเก่่าหลายรอบไม่มีปัญหาอะไร แต่พอจะมาลงเครื่องใหม่มันจะไปค้างตอนแบ่งพาติชันทุกที(ที่เป็นหน้าจอฟ้าๆนะครับ) ยังไม่ทัีนทำอะไรมัีนก็ค้างครับเป็นแบบนี้เป็นสิบๆรอบ ลองเปลี่ยนเอาฮาร์ดดิสจากเครื่องเก่ามาต่อมันก็ค้างตรงที่เดิม ไม่รู้จะัทำอย่างงัยแล้วครับ

ปล.ผมซืั้้อคอมมาเมื่อต้นปีครับใช้เมนบอร์ด M2N-E SLI
    ไม่รู้ว่ามันต้องไปแก้ไขไบออสอะไรเหรอป่าวครับ

ลองเปลี่ยนแผ่นดูครับ ลงแผ่นนี้บ่อย อาจ ขัดคล่องได้ครับ

Comment

ลองเปลี่ยนแผ่นแล้วครับ เหมือนเดิม ค้างตรงหน้าแบ่งพาติชัี่่น - -*
      อ่อ ลองเอาแผ่น Windown Me มันดันใช้ได้เฉย งง T T แต่ผมไม่อยากใช้ Win Me ...

Comment

Working...
      X