Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกวด Desktop ครับ มาโพสกันได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ธรรมดาเน้นเรียบง่ายครับ

ปล.โทดทีครับรูปใหญ่ไปหน่อย

Comment

• ปล.ตรงรูปเอเลี่ยนซ้ายบน ในStart Menu จะมีไฟสีฟ้าวิ่งรอบๆ ด้วยคับ
      Attached Files

Comment

• แบบว่าไม่ชอบมีไอคอนบนหน้าจอครับ มีไว้เฉพาะอันที่ใช้จริงๆ : )
        ช่วงนี้โลกร้อน มารณรงค์ให้สาวๆ มหาลัยใส่ขาสั้นกันเหมือนสาวๆ MM ดีกว่า
        Attached Files

Comment

• Comment

• 111

Comment

• แจ่มๆ กันทั้งนั้น
              มีแบบที่ทำกันเองบ้างไหมครับ
              อยากดูจังฝีมือคนไทย..

Comment

• ชอบแบบเรียบๆครับ ^^
                Last edited by ez2q2031; 5 Jan 2008, 05:17:15.

Comment

• Originally posted by 191 View Post

สวยน่ารักชอบจังคับ... โชว์ดิสก์สเปชแบบนี้วิสต้าใช่มั้ยคับ หรือ เป็นตีมXPก็มี?

Comment

• Originally posted by NOCZ View Post
                    สวยน่ารักชอบจังคับ... โชว์ดิสก์สเปชแบบนี้วิสต้าใช่มั้ยคับ หรือ เป็นตีมXPก็มี?
                    เป็นXPที่ใช้skin wb6บนโน๊ตบุคครับ.

Comment

• อิอิ..จัดไป

Comment

• แง่บๆ

Comment

• Comment

• อันนี้ของผมคับ

Comment

• โชว์หน่อย

Comment

• Comment

Working...
                                X