Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS Striker Extreme กับ Gigabyte N680SLI-DQ6 ตัวไหนดีกว่ากัน ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Dark_Resurrection View Post
    เลือก Option เยอะราคาไม่แพงประสิทธิภาพใช้ได้ดีก็ GIGABYTE
    ชอบหรูๆแพงที่ราคาก็ ASUS
    เห็นด้วย

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
      ASUS หรูครับ ของแถมอย่างเยอะ
      ส่วนกิกาบ๊วย เห็นว่าทนกว่านะฮะ
      ชอบแบบไหนล่ะฮะ

ปล.ผมเลือกทนทานฮะ ของแถมไม่รู้เอาไปทำไร

นี้ก็เห็นด้วย แต่ถ้าของแถมเยอะก็ดีนะ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        ASUS เท่านั้นที่ครองโลก

บ้วยถอยไป
        ไม่เห็นด้วย แต่ไอ้เจ้า Striker Extreme มันสวยได้ใจจริง บอร์ดดำ sinkทอง All solid สีแดง ....แจ่มมั๊กๆ เสียอย่างเดียว...ได้ข่าวว่าเจ๋งเยอะจังเลย

Comment

ผมเลือกกิ๊กนะคับ ตอนแรกก็เล็งๆ Striker ไว้เหมือนกัน แต่เพราะราคาที่แพงกว่า + feature ที่ผมคิดว่ามันไม่น่าจะมีประโยชน์สำหรับผมนะ เช่น
          1. LCD Poster ( ก็มันอยู่หลังเครื่อง ใครจะไปเห็น )
          2. onboard LED ( เ่ออ ผมวางเคสกับพื้นคับ โต๊ะรกจัด ไม่มีที่วาง )

เลยไปเลือกกิ๊กแทนครับ แต่ก็ไม่ได้ใช้ทุก feature อยู่ดีหล่ะนะ

เอาเป็นว่าชอบตัวไหน เลือกตัวนั้นแหละครับ ข้อมูลอื่นๆ ก็อย่างที่หลายๆ ท่านด้านบนได้บอกไว้หมดแล้วหล่ะนะ

Comment

ASUS เท่านั้น

Comment

เด๋วจะมีท่านนั้นเข้ามามั้ยนะ เอิ๊ก คงรู้นะว่าใคร

Comment

ASUSมันหรูดีน่ะ ดูเฉียบคม เข้ม หรู
                ่Gigabyte ฉูดฉาด ทนทายาด
                ถ้าเป็นผมเลือกGigabyteอะ
                ASUSมันทำออกมาเยี่ยม โอเคนะแต่ดันใส่อะไรลงไปช้า เช่นALL Solid ก็ใส่ไม่กี่ตัวเอง
                Gigabyteมันใส่มานานกว่าแล้วอะ

Comment

ASUS Striker Extreme ครับ

Comment

asus striker
                    ถ้าท่านคิดจะขายต่อ
                    แถมความงดงาม กว่าเยอะเลยครับ

Comment

ผมเชียร์ ASUS ครับ ผมว่า Option เยอะดี รายละเอียดการออกแบบเล็กๆน้อยมีเยอะกว่า

Comment

เชียร์ asus

Comment

เลือก Option เยอะก็ ASUS เลือกราคาก็เลือกมี กิ๊ก

Comment

ตอนแรกเลือก ASUS ตอนนี้เริ่มลังเลแล้ว แต่อยากรู้ว่า Gigabyte ติด Zalman 9700 LED ได้หรือเปล่าครับ

Comment

เป็นผมคงเลือก Striker Extreme น่ะครับ

Comment

ASUSค่ะ เพราะสวยกว่า ดูดีกับเครสใส ดำดีน่าจะตัดกับ8600GTS/8800GTSได้

Comment

Working...
                                X