Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista จะพังตัวเองลง หลังวันที่ 31 พฤษภาคม !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่ปล่อยให้โหลดตาม bit มัน Vista OEM หรือ lot หลังๆก็เป็น retail ด้วยซ้ำ โปรดเข้าใจด้วย

ใครยังใช้ตัว beta สงสัยต้องกินหญ้าเป็นอาหารเสริม

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
      ที่ปล่อยให้โหลดตาม bit มัน Vista OEM หรือ lot หลังๆก็เป็น retail ด้วยซ้ำ โปรดเข้าใจด้วย

ใครยังใช้ตัว beta สงสัยต้องกินหญ้าเป็นอาหารเสริม

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
      ยังไงไอ้ที่คุณกินอยู่ก็มาแบ่งๆให้คนอื่นเค้ากินบ้างก็ได้นะครับ ไอ้ความ...จะได้ลดลงบ้าง
      Last edited by kongi; 27 Apr 2007, 08:35:00.

Comment

ใช้ windows 95 ดีกว่า...

Comment

เดี่ยวกับไปลง วิสต้าเถื่อนก่อน ครับ ผมมันพวกอยากลองของ
          เดี่ยวจะลองตั้งเวลาให้ ข้ามไปวันที่ 2 เลย ดูดิมันจะเป็นไงเดียวจะมาบอก
          ของแบบนี้ไม่ลองไม่รู้

Comment

Originally posted by kongi View Post
            ยังไงไอ้ที่คุณกินอยู่ก็มาแบ่งๆให้คนอื่นเค้ากินบ้างก็ได้นะครับ ไอ้ความ...จะได้ลดลงบ้าง
            แบบว่ากินข้าวว่ะ อย่างเอ็งไปเล็มหญ้าหน้าบ้านไป๊ ชิ้วๆ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

ใช้วิ้สต้ากับ xp อ่ะ
              ก่อนมันจะลบเดียวผมสังรีสตาดเข้า xp เลย 55+
              คอยดูไฟฮาดดิจ
              - -

Comment

ง่าๆ ผม Xp ธีมของวิสต้า คงไม่มีปัญหา เนอะ

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
                  แบบว่ากิน"หญ้าข้าว"ว่ะ อย่างเอ็งไปเล็มหญ้าหน้าบ้านไป๊ ชิ้วๆ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
                  เชิญเลยครับหน้าข้านผมมีเยอะโคดๆ ทำไมฉลาดจังฟะคนเดี๋ยวนี้ ระวังจะโดนมดกับตายเข้าซักวันนะฮะ

ต่อๆๆๆ

วิสตาเนี่ย ผมจะลงต่อเมื่อผมมี Ram 2 GB แล้วฮะ ไม่ใช้ตอนนี้แน่ๆล่ะ หุหุ
                  ไมโครซอฟท์นี่มีการวางระเบิดด้วยหรอฟะ โดคโหดเลยวุ้ย
                  แต่ก็สิทธ์ของเขาอ่ะนะที่จะป้องกันตัวเอง

Comment

รอดูกันต่อปาาาาาาายว่าจะจิงไหม๊

Comment

เย้เฮ้ฮฮฮ เรายังใช้xpอยู่ สบายใจไป

Comment

แค่คำขู่....ขนาดXPปลอมยังทำให้เป็นของแท้ได้เลย นับประสาอะไรกับ เข้าวิสต้าไม่ได้
                        ไม่เชื่อคอยดู

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก (มั่ง)

Comment

จริงหรอ ทำไมลองปรับเป็นเวลานั้น ยังไม่มีอาการอะไรเลย

Comment

เง้อออ ขอประกาศตามที่โทรถามไปน่าค้าบบ
                            ผมเอง :ไม่ทราบว่า Vista จะทำลายตัวเองหลังวันที่ 31 พฤษภาคม เป็นข่าวลือรึป่าวครับ
                            เจ้าหน้าที่ :ไม่จริงค่ะ เป็นแค่ข่าวลือ ตอนนี้ทาง Microsoft ยังไม่มีโปรโมชั่น การทำลายตัวเอง หรือทำลายข้อมูลของเครื่องค่ะ
                            ผมเอง :อ้อค่อยสะบายใจหน่อยครับ เพราะว่าผมก็ใช่ Vista ปลอมอยู่
                            พนักงาน :นิ่งเงียบ (ผิดๆๆๆ เอาใหม่)
                            ผมเอง :ครับๆๆแต่ผมก็ไม่ซีเรียสหรอก เพราะว่าผมใช้วินโดวส์ Vista แท้อยู่ครับ แต่ทำไมมันแพงจังครับ เกือบซื้อคอมใหม่ได้เลย ^^
                            พนักงาน :ก็ตรงจุดนี้น่ะค่ะ ถ้าลูกค้าซื้อ Microsoft แท้ไป ลูกค้าก็จะได้คุณสมบัติต่างๆการรักษาความปลอดภัย ยิ่งถ้าคุณทำ Update สม่ำเสมอ ก้อจะยิ่งดี
                            ผมเอง :งั้นเงินที่ผมเสียไป ก้อคุ้มกับความปลอดภัยใช่มั้ยครับ
                            พนักงาน :ใช่ค่าา
                            ผมเอง :คอมคุณมากครับ

Comment

Originally posted by acolyte01 View Post
                              เง้อออ ขอประกาศตามที่โทรถามไปน่าค้าบบ
                              ผมเอง :ไม่ทราบว่า Vista จะทำลายตัวเองหลังวันที่ 31 พฤษภาคม เป็นข่าวลือรึป่าวครับ
                              เจ้าหน้าที่ :ไม่จริงค่ะ เป็นแค่ข่าวลือ ตอนนี้ทาง Microsoft ยังไม่มีโปรโมชั่น การทำลายตัวเอง หรือทำลายข้อมูลของเครื่องค่ะ
                              ผมเอง :อ้อค่อยสะบายใจหน่อยครับ เพราะว่าผมก็ใช่ Vista ปลอมอยู่
                              พนักงาน :นิ่งเงียบ (ผิดๆๆๆ เอาใหม่)
                              ผมเอง :ครับๆๆแต่ผมก็ไม่ซีเรียสหรอก เพราะว่าผมใช้วินโดวส์ Vista แท้อยู่ครับ แต่ทำไมมันแพงจังครับ เกือบซื้อคอมใหม่ได้เลย ^^
                              พนักงาน :ก็ตรงจุดนี้น่ะค่ะ ถ้าลูกค้าซื้อ Microsoft แท้ไป ลูกค้าก็จะได้คุณสมบัติต่างๆการรักษาความปลอดภัย ยิ่งถ้าคุณทำ Update สม่ำเสมอ ก้อจะยิ่งดี
                              ผมเอง :งั้นเงินที่ผมเสียไป ก้อคุ้มกับความปลอดภัยใช่มั้ยครับ
                              พนักงาน :ใช่ค่าา
                              ผมเอง :คอมคุณมากครับ
                              กร้ากกก แบบว่ามันฮาดีอ่ะ เข้าเรื่องๆ
                              แล้วไปถามเขาแบบนี้ผมว่าพนักงานคงไม่รู้เรื่องหลอกครับ หรือถ้ารู้เรื่องเขาก็อาจจะหมายความถึง vista แท้อ่ะมั้งครับ ที่จะไม่เดี้ยงอ่ะ แต่ถ้าของเถื่อน เขาคงตอบว่า "เตรียมตัวตายค่ะ"

Comment

โปรดติดตามชมคอนต่อไป

Comment

Working...
                                X