Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะลดกิเลสแล้วคับ พอใจแค่นี้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หุหุ ห้อง IT Market นี่ชวนเกิดกิเลสอย่างแรงทุกที วันนี้ก็เกือบสอยการ์ดจอไปอีกตัวซะละ

Comment

Originally posted by star2exodus View Post
      ไปนานๆ อาจเป็น แสน

จริงทุกประการ เลยครับ เข้ามาในนี้ อดใจไม่ไหว บานปลายทุกที

เหมือนกับจอคอม ตอนแรกกะซื้อใหม่เป็น 24" มีคนแนะนำผมให้ซื้อ 30"

สุดท้ายก็ลงที่ 30" จนได้ อิอิ

ไม่ได้โทษใครครับ โทษตัวเองที่กด กิเลศไว้ไม่ได้

Comment

ยุบหนอ พองหนอ

(sink)ยุบหนอ (capacitor)พองหนอ

Comment

ใช้ของบริษัทที่ทำงานอยู่เลยครับ...ไม่มีปัญญาหาเป็นของตัวเองซักที

Comment

เข้ามาอีกจนได้ "_"

Comment

จนหนอ จนหนอ
              จน เครียด อัพคอม
              จนอีก เครียดอีก อัพคอมอีก

จบกัน เหอๆ

Comment

เศรษฐกิจพอเพียงค๊าบ

Comment

สเปกนี้ไม่พอผมก็ไม่รู้ว่าไงแว้ว

Comment

Working...
                  X