Announcement

Collapse
No announcement yet.

MS 3.0 หรือ Razer DeathAdder ดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หลังจากเป็น หน้าม้า razer มานาน สยองเหมือนกันนะครับนี่ ใช้แล้วปีหนึ่งต้องเปลี่ยนที

มีหวังจนตายก่อน แต่ชอบดีไซน์มันนะ razer มัน ดีไซน์ได้ใจจริงๆ ขอถามต่ออีกนิดครับ

แล้ว เม้าส์ชนิดไหน เหมาะกับเกมส์ fps ครับ

Comment

เรายังใช้ MS 3.0 อยู่เลย แหล่มดีเหมือนกันน่ะ นิ่งโคตรๆ

แหล่ม จริงๆ ไม่แพงด้วย จะทนไม่ทน มันก็อยู่ที่คนใช้ด้วยละครับ

ผมเองใช้มาเป็นปีละ มันก็ ยัง นิ่งดีเหมือนเดิม
      Last edited by hyppiez01; 31 Jul 2009, 11:16:50.

Comment

พรุ่งนี้ไป ถอยละคับ MS3.0

ใช่ตัวนี้รึป่าว

Comment

ใช้มาทั้ง2ตัวครับ ms3.0 ทนดีครับ แต่ไม่เหมาะกับมือผม
          deathadder ใช้มาปกติครับ ยังไม่ออกอาการแต่อย่างใด

ถ้าแนะนำ เลือก deathadder ละกัน ^ ^

Comment

keyboard steelseries 7g ราคาสูงเกินไปครับ 5000+ ครับ
            แต่ลองใช้แล้ว ดีจริงๆครับผม สัญญาณ ที่ส่ง ใวมากครับใวกว่า razer เยอะครับ สังเกตุเวลากด หลายๆปุ่มพร้อมกัน
            ของ razer จะมี หน่วงเวลา ดีเลย์ เกือบๆ วินาที ถึงจะ ขึ้นมาครับ ลองกด ซัก 6-10 ปุ่มพร้อมกัน แต่ 7g ไม่มีหน่วงเวลาเลยครับ
            ถ้าเล่นแบบ pro gamer จริงๆหรือเล่นเกมส์แล้วทำเงินได้ก็แนะนำไห้ซื้อ 7g แต่ไม่สวยเลยครับ เหมือน คีบอร์ด 400 บาท เลยครับ
            แต่ ว่า จะมีคีบอร์ดของ razer ตัวไหม่มา ราคา ไม่ถึง 1000 ครับ
            ชื่อรุ่น razer aurantia ครับผมครับ ตอนนี้มีแค่ จีนกับเกาหลี version ครับไม่แพงด้วยครับ
            Last edited by sarawet; 4 Aug 2009, 18:24:59.

Comment

Working...
            X