Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้Vistaอยู่แล้วผมออนเอมไม่ได้อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้Vistaอยู่แล้วผมออนเอมไม่ได้อ่ะคับ

ผมใช้ Vistaอยู่คับ แล้วผมออนเอมไม่ได้อ่ะคับ ผู้รู้ช่วยบอกวิธีการตั้งค่าหน่อยสิคับ
    หรือว่ามีใครเปนเหมือนผมไหม

เข้า IE เปิด internet Options

แล้วไปที่แถบ advance

แล้วเลื่อนลงมาล่างๆ มองหา Check for server certificate revocation* หลังจากนั้นติ๊กเครื่องหมายถูกด้านหน้าออก

กด OK

Comment

ผมทำแล้วครับแต่ก้อยังออนไม่ได้อยู่ดีอ่ะครับ

Comment

ลองดูว่า ตั้งเวลาในเครื่องตรงกับเวลาภายนอกหรือยังนะครับ

Comment

ใช้รุ่นไหนครับ 32 บิทหรือป่าว แล้วใช้ MSN เวอร์ชั่นไหนครับ ต้อง เป็น 8 ขึ้นนะ

Comment

Working...
          X