Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นที่อะไรอาการแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นที่อะไรอาการแบบนี้

ตอนบูต เข้าวินโด้ แถบวิ่ง มาก ประมาณ 30 กว่าครั้ง และบางครั้ง 10 กว่าครั้ง แต่ส่วยใหญ่จะ 30 กว่าครั้ง เป็นที่อะไรคับ วอนผู้มีประสบการณ์ ตอบทีคับ

วินโดวส์ ใช้มานาน ไม่ได้จัดระเบียบมัน มันก็อืดอย่างนี้ล่ะครับ

ให้จัดระเบียบวินโดวส์ใหม่ หรือ Format ลงใหม่ เพื่ออนาคตที่สดใส ก็หาโปรแกรมtweak ดี ๆ มาประจำเครื่องด้วย ^^

Comment

จัดระเบียบสังคมหัยกะคอมหน่อยครับ แล้วจะดีขึ้น ไฟล์ไรไม่ได้ใช้เเล้วก็ลบบ้างก็ได้

Comment

เข้าวินโดว์ช้าปัญหามักจะมาจากไดร์เว่อร์ครับ

Comment

Working...
        X