Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนครับ ที่หาดใหญ่มีร้านคอมที่ไหนมั่งครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้านไหน ขาย WinFast GTX 960 บ้างหาดใหญ่

Comment

Originally posted by Olooz View Post
      Mycomหาดใหญ่ ==> ข้างๆโรงเรียนอนุบาลสวรรวงศ์
      JIB กาดใหญ่ ==> แถวขนส่งหาดใหญ่
      Dcom ==> แถวขนส่งหาดใหญ่
      com7 ==> แถวขนส่งหาดใหญ่
      อีกร้านก็อยู่แถวขนส่ง เหมือนกัน
      ยังไม่เคยไปหาดใหญ่ กุศโลบายดีนะครับ แต่ก็ไม่รู้ว่าบังเอิญหรือตั้งใจ เปิดใกล้สถานีขนส่ง ซื้อเสร็จเดินทางง่ายสะดวก

Comment

แล้วที่ขาย ตัวที่ผมถามบ้างครับหาดใหญ่

Comment

....

Comment

Originally posted by idass424 View Post
            ร้านไหน ขาย WinFast GTX 960 บ้างหาดใหญ่
            ขุดมาเพื่อ?-*-

Comment

คือ หาชื้อgtx960 leadtekที่ หาดใหญ่ร้านไหนขายยี้หอนีั leadtek บ้างคับ

Comment

แถวขนส่งครับ

Comment

ขุดมาได้ 555

Comment

Working...
                  X