Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิจาร Q8200 2.33 GHz. ให้หน่อยครับ ผมใช้อยู่ รู้สึกว่า ไม่ได้แรงกว่าตัวเก่าเลย !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าเอา 420*7

มานเข้าวินโด้ไม่ได้แล้วอะงับ

Comment

ลาก 2.8

เปิดเครื่องก้อไฟกระชาก 2 รอบดลยง่ะ

Comment

ที่ Q8200 ที่ผม OC

ได้แค่ 2.8

เพราะ ว่า CPU มานร้อนไปหรอครับ

เลยลากต่อไปไม่ได้

Comment

Originally posted by lovekwar View Post
          ลาก 2.8

เปิดเครื่องก้อไฟกระชาก 2 รอบดลยง่ะ
          เวงกำ อันนี้ปกติครับ มันจะดับก่อน 1 ครั้งเเล้วจะติดขึ้นมาใหม่ เป็นทุกตัวของ ซีรี่ p5q ล่ะมั้งครับ

ซื้อมาเเล้วก็ใช้ให้คุ้มครับ ^^ ไม่ต้องคิดหรอกครับ มันจะเร็วจะช้า เเต่เล่นซิมกระตุกนี่เเปลกๆน้ะครับ

Comment

ถ้้าลำบากใจ ก็ไม่ต้องลากหรอกครับ เดิมๆ ก็แรงกว่าของเก่าอยูู่แล้ว

Comment

ลองไปเก็บ ข้อมูลใน หมวด OC ดูครับ ซัก 2-3 วันค่อยปฎิบัติจริง ใจเย็นๆอย่ารีบ แต๊บนะครับ ท่องไว้
              เมื่อ2 เดือนก่อนผมก็มาแนวคุณนี้ละ ไม่เป็นซักอย่าง ตอนนี้พา Q6600 ไปร่อนที่ 3.7 ได้แล้ว

Comment

เล่น Sims2 ตุก อะ

งงเลย ง่ะ -*-

คุนที่พา Q6600 ไป 3.7 อะ

ซื้อซิ้งใหม่รึป่าวครับ

Comment

Working...
                X