Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องความแต่กต่าง Oc และ ไม่OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็ไม่ได้อยากทำอะไรที่มันไปเกี่ยวข้องกับมิเตอร์หรอกครับ คือ อยากได้วิธีต่อสายดินแบบนั้นอ่ะครับ แต่ไม่รู้จะต่อยังไง

Comment

กลายเป็นกระทู้มืดละ 555+แต่เอาด้วยเพราะค่าไฟที่หอเดือนนี้ปาไป3000+

Comment

อยากรู้แค่โกงค่าไฟคอมอ่าครับ ทำยังไง

Comment

เห้ย ผิดประเด็นแล้ว

ปล. ต่อสายดินไงครับ

Comment

ถ้าไม่มีอะไรให้เค้าต้องมาเช็คมิเตอร์ มันมองไม่เห็นนะครับ เพราะลวดมันจะอยู่ใต้ฝาที่ครอบด้านล่างอ่ะ
            มันมีตุ้มตะกั่ว ของทางการด้วย อิอิ

Comment

Working...
            X