Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความห่วยของประกัน Dcom !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by charif View Post
    ก็เตรียมตัวไปโวยไง ^^
    D COM > เลว คอม

คงจะรุ่งกว่า เดิม เอิ๊กๆ

Comment

ดีที่ผมอยู่ใกล้พันทิพย์เลยยังพอไว้ใจ hdd dcom ได้หน่อย

แต่ชิ้นอื่น NO DCOM

Comment

ผมไปซื้อ Radeon HD 4670 มา

มือ 1 แต่มีรอยสติกเกอร์ประกันอันเก่าอยู่

เซ็งเลย ,,คิดอยู่ว่าเอาของเก่ามาขายให้รึเปล่า

แต่ยังดี ยังไม่มีปัญหา - - *

Comment

งานช้าง - -

Comment

Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
            [COLOR="Red"]

ขอบคุณมากครับ บริษัทเหวอารัยฟระ เอาแต่ได้ ไม่นึกถึงใจเขาใจเรามั่งเลย

ว่าแต่จัดทีมไปวางเพลิงกันมั้ย??

ก็ดีครับ แต่ต้องเนียนๆนะ เช่น ทำน้ำหกใส่ห้องคุมไฟ เตะปลั๊กสายขาดไปช๊อตกับของติดไฟง่าย ไม่ก็ถ้าใครดูดบุหรี่ก็เอาบุหรี่ทิ้งลงถังใส่กระดาษ หรือว่าถ้ามีถังเเก๊สก็ทำเป็นเตะสายแล้วก็ไปเตะปลั้กสายขาดช๊อตกระจุยจากนั้นก็ บรึ้มมม

Comment

โหผมไม่น่าอ่าน กระทู้นี้เลย จะเอาเจ้า 8800 ไปเครม อยู่ดีๆ มันก็เปิดไม่ติดซะงั้น

สงสัยมีท่าจะต้องซื้อใหม่มั่งนิ นานขนาดนี้ เค้ามีของให้ใช้รอไหมครับนิ 555+

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                ก็ดีครับ แต่ต้องเนียนๆนะ เช่น ทำน้ำหกใส่ห้องคุมไฟ เตะปลั๊กสายขาดไปช๊อตกับของติดไฟง่าย ไม่ก็ถ้าใครดูดบุหรี่ก็เอาบุหรี่ทิ้งลงถังใส่กระดาษ หรือว่าถ้ามีถังเเก๊สก็ทำเป็นเตะสายแล้วก็ไปเตะปลั้กสายขาดช๊อตกระจุยจากนั้นก็ บรึ้มมม

เอา เบนซิน ซัก 200ลิตร ดีกว่ามั้ยครับพี่

บริ สั ด นี้ไม่ต้องเนียน กะแม่ม แล่ว

Comment

แฟนน่ารักจังครับ แหงนคอหักเลยผม ^^

Comment

วันก่อนผมเอา P5Q pro ตัวเก่งของผมไปเคลม
                    ได้รับของมาพนักงานที่ร้านบอกว่าเปลี่ยนให้ใหม่
                    ผมก็มือซนเกะออกมาดูเชี่ยยยยยยยยยย
                    รอยซิลิโคนMX-2ยังมีอยู่เลย
                    ผมเลยถามกลับไปว่าของใหม่แน่เหรอ
                    พนักงานก็รับเต็มปากเต็มคำว่าของเปลี่ยนมาใหม่
                    พูดไม่ออกเรย

Comment

ผมว่าน่าจะคุยให้รู้เรื่องก่อนนะครับ เพราะรับของแล้วจะไปโวยก็ยากแล้วละครับ

Comment

^ ^

พี่เวียร์ เค้าได้ ของแล้วค๊าบ พี่น้อง

ได้ยินว่าพรุ่งนี้ไปรับของ .......................ข่าวหลุดอีกแล้ว

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                          ค ว ยเอ๊ย

บริสา ด มิงล่ม จมแน่

ได้ CPU ไวๆนะพี่ หิวแล้ว
                          Originally posted by charif View Post
                          รอดู Cpu ที่จะได้ัรับ แต่คิดว่างานนี้มีผิดหวังแน่ๆ จากประสบการณ์ที่หลายๆท่านเจอมา
                          จิงดิ พี่บัง หมดกำลังใจเลย ถ้าว่างั้น
                          ก็เตรียมตัวไปโวยไง ^^
                          เด๋วพี่บังไปกับผมนะ
                          Originally posted by VINCEz View Post
                          ดีที่ผมอยู่ใกล้พันทิพย์เลยยังพอไว้ใจ hdd dcom ได้หน่อย

แต่ชิ้นอื่น NO DCOM
                          ดีใจด้วยครับท่าน แต่ผมอยู่ ตจว. นี่สิ
                          Originally posted by masteraz View Post
                          ผมไปซื้อ Radeon HD 4670 มา

มือ 1 แต่มีรอยสติกเกอร์ประกันอันเก่าอยู่

เซ็งเลย ,,คิดอยู่ว่าเอาของเก่ามาขายให้รึเปล่า

แต่ยังดี ยังไม่มีปัญหา - - *
                          นี่แหละดีคว.. เอาของเครมมาขาย เจอกันบ่อยแล้วว
                          Originally posted by Dej_SAVAGE View Post

ป้าดด วางแผนมาเนียนครับท่าน ว่าแต่จะเริ่มที่สาขาใหนมันก่อนดี

ผมต้องลบกระทู้นี้ออกด้วยสิ เด๋วมันจับได้

Originally posted by Sandess View Post
                          โหผมไม่น่าอ่าน กระทู้นี้เลย จะเอาเจ้า 8800 ไปเครม อยู่ดีๆ มันก็เปิดไม่ติดซะงั้น

สงสัยมีท่าจะต้องซื้อใหม่มั่งนิ นานขนาดนี้ เค้ามีของให้ใช้รอไหมครับนิ 555+
                          55+ รู้ๆ กันอยู่เน้ออ ผลออกมาจะเป็นยังงัย
                          Originally posted by Chodose View Post
                          แฟนน่ารักจังครับ แหงนคอหักเลยผม ^^

Originally posted by LineBacker View Post
                          วันก่อนผมเอา P5Q pro ตัวเก่งของผมไปเคลม
                          ได้รับของมาพนักงานที่ร้านบอกว่าเปลี่ยนให้ใหม่
                          ผมก็มือซนเกะออกมาดูเชี่ยยยยยยยยยย
                          รอยซิลิโคนMX-2ยังมีอยู่เลย
                          ผมเลยถามกลับไปว่าของใหม่แน่เหรอ
                          พนักงานก็รับเต็มปากเต็มคำว่าของเปลี่ยนมาใหม่
                          พูดไม่ออกเรย
                          นี่ก็อีก 1ความรับผิดชอบของ Dcom (ผมว่ามันเอาของใหม่ท่า MX-2 ให้ท่านรึป่าว เผื่อเย็นขึ้น )
                          Originally posted by Neszel View Post
                          ผมว่าน่าจะคุยให้รู้เรื่องก่อนนะครับ เพราะรับของแล้วจะไปโวยก็ยากแล้วละครับ
                          ครับผม เด๋ววันนี้ผมจะไปดูถึงที่เลยครับ เพราะของส่งมาถึงดีลเล่อที่อุบลแล้ว
                          Originally posted by converseboy View Post
                          ^ ^

พี่เวียร์ เค้าได้ ของแล้วค๊าบ พี่น้อง

ได้ยินว่าพรุ่งนี้ไปรับของ .......................ข่าวหลุดอีกแล้ว
                          ยังโว้ยย หาตังไปเอาอยู่ เอามายืมดิ๊ 1500.-

Comment

ผมก็เคยมีอดีต กับ D Kuy เหมือนกัน คือว่าเอา M2n ไปเครม อาการคือ Lan on เสีย มันติดบ้างไม่ติดบ้าง แล้วก็ ทำให้เครื่องรวนไปเลย มันเอาไปเช็ค แล้วบอกว่าปกติ ( ที่ บางนา เลย ) ผมบอกว่ามันร้อนแล้วจะเน่า มัน ก็ ทำหน้ากวนตี ไม่เห็นจะเป็นไรเลย ผมเลยด่ามันว่า ตอนนี้ แอร์โคตรเย็นจะเน่าด้ไงใอ้... แค่ ประมาณ 20 องศา หนาวจะตายอยู่แล้ว ยังไงมันก็ไม่ยอกเปลี่ยน ผมเล่นบอกไม่เป็นไร ..... แล้วก็เดินออกมาที่ เค้าเตอร์ ข้างหน้า แล้วตะโกนด่ามันแม่งเลย คนอยู่กันเต็ม ( อย่างฮา ) หัวหน้ามันแม่งรีบออกมาตอนรับเลย แล้วก็เปลี่ยนให้ทันที่เลย....สงสัยต้องเจอย่างนี้ถึงจะยอม.....ฮาสาดดๆๆ

Comment

Originally posted by pnserver View Post
                              ผมก็เคยมีอดีต กับ D Kuy เหมือนกัน คือว่าเอา M2n ไปเครม อาการคือ Lan on เสีย มันติดบ้างไม่ติดบ้าง แล้วก็ ทำให้เครื่องรวนไปเลย มันเอาไปเช็ค แล้วบอกว่าปกติ ( ที่ บางนา เลย ) ผมบอกว่ามันร้อนแล้วจะเน่า มัน ก็ ทำหน้ากวนตี ไม่เห็นจะเป็นไรเลย ผมเลยด่ามันว่า ตอนนี้ แอร์โคตรเย็นจะเน่าด้ไงใอ้... แค่ ประมาณ 20 องศา หนาวจะตายอยู่แล้ว ยังไงมันก็ไม่ยอกเปลี่ยน ผมเล่นบอกไม่เป็นไร ..... แล้วก็เดินออกมาที่ เค้าเตอร์ ข้างหน้า แล้วตะโกนด่ามันแม่งเลย คนอยู่กันเต็ม ( อย่างฮา ) หัวหน้ามันแม่งรีบออกมาตอนรับเลย แล้วก็เปลี่ยนให้ทันที่เลย....สงสัยต้องเจอย่างนี้ถึงจะยอม.....ฮาสาดดๆๆ
                              อันนี้ก็แรงเหมือนกันครับผม แรงมากๆ แรงได้ใจจริงๆ

Comment

Originally posted by pnserver View Post
                                คุณทำสิ่งที่ควรทำแล้วครับ ดีนะไม่ยกนิ้ว(กลาง) ให้มัน

Comment

Working...
                                X