Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดตั้ง Maxnet 3M ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ่อ คือที่เค้าเอารูปมาให้ดู คือเปรียบเทียบว่า สามารถใช้ตัวทดสอบเดียวกันได้หรือป่าว เท่านั้นเองครับ

ไม่ใช่ว่าความเร็วของ ADSL นั่นมัน ความเร็ว เนทบนมือถือ ของเขา ต้องอ่าน ดูดีๆ ก่อนครับ -*-"

Comment

Package Indy 3m ผลเทสประมาณ
      ค่าDL = 2500-2600
      ค่า๊UL = 400+
      ค่า Ping ไม่ควรเกิน 50ms นะครับ

โดยรวมถ้าได้ไม่ต่ำกว่านี้ก็โอเคแหละครับ

ของผมก็ใช้แพ็คเก็จนี้ ดูจากลายเซ็นต์ผมได้ครับ

Comment

ผมสมัครไปวันที่ 9 มีนา ป่านนี้มันยังไม่มาติดตั้งให้เลย เซ็งมาก

Comment

test speed ได้สัก 2.7-2.8

ลองโหลดไฟล์ได้สัก 320kb/s ขึ้นไป ก็โอแล้วคับ

ปล.ทำไมบางคนไม่อ่านกระทู้ให้หมด เค้าก็บอกว่ารูปที่ลงใช้เน็ตมือถือ

Comment

โทดทีครับ ผมดูมะหมด อิอิ

Comment

3M ใช้ดีไม่มีหลุดครับ ใช้มาจะปีนึงแล้วครับผม ไม่เคยหลุดเลยอะครับ ไม่แลคด้วย

Comment

ใจเย็นๆอย่าเร่งเดี๋ยวหลุด..อุอิ..

Comment

พิมแล้วค่อยๆๆกดครับ เน็ตไม่ดี ล้อเล่น ครับ

คือถ้ากลางวันอ่ะ วิ่ง 2.5-2.6 แต่ ถ้าหลัง สามทุ่มไปล่ะก็ ต่ำมากเหลือไม่ถึง เมก แล้ว หลุด บ่อย สุด

Comment

Originally posted by ooioo View Post
                    พิมแล้วค่อยๆๆกดครับ เน็ตไม่ดี ล้อเล่น ครับ

คือถ้ากลางวันอ่ะ วิ่ง 2.5-2.6 แต่ ถ้าหลัง สามทุ่มไปล่ะก็ ต่ำมากเหลือไม่ถึง เมก แล้ว หลุด บ่อย สุด
                    ผมโหลด Wonder girl ตลอด วิ่ง 330 kb/s ตลอดครับ

Comment

Working...
                    X