Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านเก่งๆ สามารถ เปลื่ยน ฝา cpu ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by m_e_n_g View Post
    น่าคิด.....

คนโดนหลอกดิน่าห่วง ...

Comment

Originally posted by namek View Post
      ไม่เห็นจะงงตรงไหน ก็แค่เขาสงสัยว่าจะเปลี่ยน ฝา cpu ได้ไหม
      เพราะเขาเอาmb.ไปซ่อมแต่ได้cpuคืนกลับร้านบอกเสียไปด้วย
      เขาคงเห็นว่า cpu มันเจ๊งยากเลยมาถามๆดูว่าโดนแอบเปลี่ยนหรือเปล่า

ไม่ได้ว่าคุณ man. นะครับ แต่rep. ที่post ต่อท่านตามลิ๊งค์
      ผมว่าสักแต่โพสไม่ได้อ่านดีๆเลย ถึงเขาสื่อได้ืไม่ดีแต่ก็ยังรู้เรื่องอยู่นะ
      เล่าตรงไหนเหรอครับเอาเมนบอร์ไปซ่อมได้แต่ซีพียูคืนมา บอกมาแค่นี้

Originally posted by oaokm View Post
      วันนี้เอาm/bไปซ่อม กลับมาcpuพัง

คือผมจำแต่ บนฝาซิงไว้อะครับ

inter b4 pentium4
      506 sl8j8 malay
      2.66ghz/1m/533/04a
      l526a760

แล้วกลับมามันพัง มีวิธีที่เค้าจะเปลื่ยน ฝา ไปใส่ ของที่พังได้ไหมอะคับ
      ไม่ได้อธิบายอะไรเลย
      แล้วรู้ได้ไงบอร์ดเสีย แล้วรู้ได้ไงซีพียูเสีย

ผมอ่านไม่ดีตรงไหนเหรอ ถามถึงรายละเอียดไม่ตอบ มาตั้งกระทู้ใหม่โดยที่ไม่มีรายละเอียดเหมือนเดิม

Comment

เปลี่ยนทำไม

Comment

เออแฮะ ? ไม่เข้าใจจุดประสงค์

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
            เล่าตรงไหนเหรอครับเอาเมนบอร์ไปซ่อมได้แต่ซีพียูคืนมา บอกมาแค่นี้

ไม่ได้อธิบายอะไรเลย
            แล้วรู้ได้ไงบอร์ดเสีย แล้วรู้ได้ไงซีพียูเสีย

ผมอ่านไม่ดีตรงไหนเหรอ ถามถึงรายละเอียดไม่ตอบ มาตั้งกระทู้ใหม่โดยที่ไม่มีรายละเอียดเหมือนเดิม
            ++วันนี้เอาm/bไปซ่อม กลับมาcpuพัง
            คือผมจำแต่ บนฝาซิงไว้อะครับ

inter b4 pentium4
            506 sl8j8 malay
            2.66ghz/1m/533/04a
            l526a760

แล้วกลับมามันพัง มีวิธีที่เค้าจะเปลื่ยน ฝา ไปใส่ ของที่พังได้ไหมอะคับ ++

ก็หัวกระทู้ไงท่านหรือต้องให้แปลไทยเป็นไทยก่อน บอร์ดไม่เสียเขาจะส่งร้านซ่อมเหรอ
            แล้วที่ถามรู้ได้ไงcpuเสีย อันนี้ผมไม่รู้กับ จขกท หรอก

Comment

Originally posted by namek View Post
              ก็หัวกระทู้ไงท่านหรือต้องให้แปลไทยเป็นไทยก่อน บอร์ดไม่เสียเขาจะส่งร้านซ่อมเหรอ
              แล้วที่ถามรู้ได้ไงcpuเสีย อันนี้ผมไม่รู้กับ จขกท หรอก
              ก็รู้ได้ไงบอร์ดเสีย รู้ได้ไงซีพียูไม่เสีย
              อธิบายสักนิดไหมละครับ
              โผล่มาโยนให้ประมาณว่าโดนโกงซะแล้ว ทั้งที่ไม่อธิบายใด ๆ เลย
              โผล่มาเอาบอร์ดไปซ่อมกลับมาซีพียูเสีย
              รู้ได้ไงมันเสียแค่บอร์ดซีพียูไม่เสีย รู้ได้ไงว่าไม่ใช่ซีพียูเสีย รู้ได้ไงไม่เสียทั้งคู่

ถึงได้บอกว่าไม่รู้เรื่อง อธิบายหน่อย ไม่อธิบาย มาตั้งกระทู้ใหม่ เหมือนมั่นใจนักว่าโดนเปลี่ยน
              Last edited by manchester2548; 11 Apr 2009, 20:10:30.

Comment

Working...
              X