Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดบิต พร้อม กับไรท์แผ่น dvd เป็นไรมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไร้ได้สบายๆครับ เพราะว่า ไร้ กับโหลดมันแยกส่วนกันทำงานอยู่แล้วครับ

Comment

ผมทั้งไรท์แผ่นไปด้วย ฟังเพลงไปด้วย โหลดบิตไปด้วย ทำps ไปด้วย พิมพ์ภาพไปด้วย

ไม่เห็นเป็นอะไรเลย

Comment

โหลดไป ไรท์ไปได้นะ ผมทำประจำ แผ่นไม่เสียด้วย

Comment

ทำอยู่ก็ไม่เสียนะ

Comment

3000+ (939) โหลด +ไรท์ +เพลง ยางไม่ตุกเลย แต่หนืดๆ หน่อยนะ

Comment

ผมยิ่งกว่าคุณอีก
              โหลดบิท
              ฟังเพลง
              ติดตั่งเกมส์ GTA
              เเล้วก็เบรินเเผ่น

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                ผมยิ่งกว่าคุณอีก
                โหลดบิท
                ฟังเพลง
                ติดตั่งเกมส์ GTA <<< ถ้าเล่น GTA ไปด้วยละ เมพขิงแน่ๆ
                เเล้วก็เบรินเเผ่น
                อิอิ

Comment

โหลดบิทไปด้วย และ เปิดบอทโยวกังไปด้วย 3 ตัว กะไรท์ DVD ไปด้วย ใช้โนตบุ๊ค ก็ไรหนังได้ดีไม่มีปัญหาอะไร
                  แต่.....ในความเป็นจริงถามว่าควรมั้ย ...ก็ควรปิดทุกโปรแกรมแล้วไรท์เพื่อความสมบูรณ์ของข้อมูลนะ.. แล้วถ้าคุณกะลังไรหนังโป้อยู่ข้อมูลมาไม่ครบนี้เซ้งเลยท่าน...อิอิ ...ท่านคงไม่อย่ากให้แผ่นกระตุกระหว่างดูกระมั่ง....

Comment

ผม ไรท์แผ่น โหลดบิต เปิด winamp ปริ้นปกด้วย ครบเซ็ต ก็ไม่มีปัญหานะ
                    7750BE

Comment

Originally posted by Ammer View Post
                      แต่ผมโหลดไปไรท์ไปตลอดอ่ะ ไม่เคยหยุด แผ่นก็ไม่เสีย ไม่ Error นะ เช็คดูแล้วถึงได้ทำ แต่ถ้าไม่มั่นใจก็หยุดโหลดไปก่อนก็ได้
                      ทำได้ ลองแล้ว ม่เสีย คอนเฟริม
                      ปล.ต้องดูสเปกเครื่องประกอบด้วยนะ

Comment

วันนี้ผมต้องไรท์200แผ่น แล้วต้องใช้โฟโต้เฉาะทำปกซีดีไปด้วย+โหลดบิต+msn+หมาย่างก็ไม่เป็นไรคับ
                        แต่ถ้าอยากให้แผ่นอยู่ไปนานๆก็ปิดโปรแกรมให้หมดแล้วไรท์ช้าๆดีกว่า

Comment

Working...
                        X