Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง LCD 19" Wide Screen หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by fj View Post
    ใช้ LG ตัวนี้เหมือนกันครับ ไม่เห็นจะร้อน ภาพชัดสุด ๆ

ถ้าซื้อไม่ผิดหวังครับ

(จากผู้ใช้งานจริง)
    มันจะร้อนก็เพราะลายเซ็นต์คุณนี่แหละ

Comment

Originally posted by soniconline View Post
      มันจะร้อนก็เพราะลายเซ็นต์คุณนี่แหละ
      ช่าย ๆ แบ่งผมป้างจิ ลายเซ็นอะคุณ fj

nmo_ok@yahoo.com

.. ..

Comment

LG ก็พอดูได้นะ....แต่เชียร์ Samsung
        ปล. ตอนนี้ใช้ Asus PW191

Comment

ผม กำลัง จะซื้อ เหมือน กัน แต่ อ่านดูแล้ว เลือกมะถูฏ เลย ยิ่ง งงปายกานไหญ๋
          มีคุณสมบัติ ของแต่ ละตัว เปรียบเทียบกัน มั้ยครับ ว่า อันไหน เจ๋ง...

รบกวนด้วยน้าคร้าบ...

Comment

Originally posted by silverknight View Post
            ผมเพิ่งซื้อ Ben-q มาเยี่ยมดีครับ ขึ้นอยู่กับคนชอบภาพแบบไหนมากกว่า ชอบอันไหนเลือกอันนั้นแต่ดูเเล้ว samsung แพงไปนิดนึง
            ใช่คร้าบ...ผมก็เพิ่งสอย BENQ มาที่ Commart 6190 ดูเสป็กมานาน ส่วนตัวผมว่าสีของมันออกจะนวลๆกว่า Samsung และ LG ครับ ..แล้วแต่พี่ชอบล่ะครับว่าชอบสีแบบไหน และ Design ก้อพอๆกันแหละ BenQ ออกจะเหลี่ยมๆ นะ ทื่อๆ แต่ถ้ามีตังก้อผมว่าเล่น Samsung 931BW ไปเลย 8 พันก่าๆ Wide 19 นิ้ว สีดำเมทัลลิกเหมือน 931C เลย Res.Time 2 ms ด้วย Contrast Ratio 2000:1 หรือ 3000:1 ไม่แน่ใจ คุ้ม
            Last edited by nemo_ee14; 2 Apr 2007, 07:20:35.

Comment

Res.Time 2 ms ด้วย Contrast Ratio 2000:1 หรือ 3000:1
              แปลว่าอะไร หรอครับ

ดูยังไง ว่า แจ่ม อ่ะครับ

Comment

แล้ว Acer 1916W เปงไงบ้าง เห็นถูกดีคนใช้เยอะด้วย รวมทั้งผม อิอิ

Comment

Working...
                X