Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ เม้าส์ของ Razer มั้งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไปถอยมาแล้วคับกับ อัพเกรดคอมนิดหน่อย ได้ Razer Copperhead กับ Razer Goliathus Control ขนาดกลาง

มือผมไม่เหมาะ กับ Lachesis เลย ไม่ค่อยถนัดจับแล้วไม่กระชับเท่าไหร่

ความสามารถของ Copperhead ทำได้ดีทีเดียว ชอบมาก

Comment

มันไม่เสียไวขนาดนั้นหรอกครับ ลองมาหมดละ เหลือเเต่ copperhead อ่ะครับ ส่วนตัวชอบ Deathadder กับ Lachesis ส่วนเเผ่นรองเมาส์ชอบ Goliathus เพราะยังไม่ได้ซ์้อ exactmat กับ destructor มาลอง

Comment

ถ้า SF ผมว่า x7 ก้อดีนะครับ ราคา 650 เอง Dpiสูงถึง 2500 แต่เหมาะสำหรับคนที่เล่นแค่ปืนเดียวมากกว่า

เล่นเป็นมือสไนเล่นแต่สไนไม่จับกลเลย หรือจับกลไม่แตะสไนเลย ประมานนี้

เพราะผมว่า จังหวะ ในการยิงมันต่างกันอาจทำให้ปรับตัวอยากระหว่าง กล กับ สไน

Comment

ใช้ lachesis+mantis+tarantura อยู่บอก ตรงๆ ใช้เพราะเท่ +ให้มันเข้าชุดกัน ฟังชั่นไม่ค่อยได้ใช้ไรเลย =_="

Comment

Originally posted by prosunza View Post
            ไปถอยมาแล้วคับกับ อัพเกรดคอมนิดหน่อย ได้ Razer Copperhead กับ Razer Goliathus Control ขนาดกลาง

มือผมไม่เหมาะ กับ Lachesis เลย ไม่ค่อยถนัดจับแล้วไม่กระชับเท่าไหร่

ความสามารถของ Copperhead ทำได้ดีทีเดียว ชอบมาก
            ท่านไปซื้อที่P&Y เย็นๆกับเพื่อนหรือเปล่าคับ

Comment

ใช่คับ

Comment

Working...
              X