Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มมั้ยที่จะเปลี่ยนการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Geforce 8800GT ยังอยู่ได้อีกนานครับ คิดว่านะ

รอดีกว่า

Comment

ไม่คุ้ม

Comment

ไม่คุ้มแน่นอนครับผม เล่น GTX 260 / 4870 ไปเลยครับ

Comment

จะเปลี่ยนไปใช้การ์ดจอหลอกแดกหรอ

Comment

ไม่แนะนำ 250 ด้วยคน ไม่รู้จะทำออกมาทำไม
            ขยับเป็น 260 ขึ้นไปจะดีกว่า ถ้าเปนฝั่ง ati ก็ 4870
            ถ้าได้ 285 จะดีมาก แรงสุดของหัวเดียวแล้ว

295 ผมว่า ถ้าเกมส์มันไม่รองรับ multi GPU มันก้ไม่คุ้มนะ มันก้ได้แค่ 260 หัวเดียว อาจจะแรงกว่าหน่อยเพราะ แรมเยอะอยู่

Comment

Working...
            X