Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน คอมพิว แอน มอร์ (ที่อยู่หลังbusitek) เป็นไงมั่งครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Freekickgundam View Post
    พนักงานงี่เง่าครับ
    มันนึกว่าบอร์ดcrosshairคือแรมเรือใบ
    5555+ ทำไปได้ เขาเรียกว่า คอแซคับ คอแซคือแรมเรือไบไงตราของมันจะเป็นรูปเรือไบ ตอนแรกผมก้อเรียกไม่ถูก พี่เขาบอกว่า คอแซ ไม่ใช้ คอเซีย เฮ้อ รุ่นเนี้ยเรียกยากสุด ว่าม่ะทุกคน ^^

Comment

ว่าจะไปอุดหนุนแรมร้านนี้ อิอิ หมดยังไม่รู้

Comment

พี่ๆ ครับ ใครมีเบอร์โทรร้านนี้ ช่วยลงไว้หน่อยครับ อยากได้ครับ

Comment

Originally posted by ดอน View Post
          พี่ๆ ครับ ใครมีเบอร์โทรร้านนี้ ช่วยลงไว้หน่อยครับ อยากได้ครับ
          ร้านไหนคับ ร้านคอมแอนมอร์ หรือว่าร้านของฉานน เดียวหาเบอร์มาให้
          IT Fever : 08-5918-1839

Comment

Originally posted by ARES View Post
            ว่าจะไปอุดหนุนแรมร้านนี้ อิอิ หมดยังไม่รู้
            พอจาบอกรุ่นได้มั้ยยย จาได้โทรไปสั่งของให้ อิอิ

Comment

ร้านประจำผมอีกร้านนึง สำหรับผมร้านนี้บริการดี แพงกว่าไม่กี่บาท ไม่เป็นปัญหาอยู่แล้ว

Comment

ผมบอกว่าบอร์ดครอสแซเท่าไหร่ครับ
                พนักงานผู้หญิงผอมๆไม่ใช่เจ้าของร้านนะเค้าบอกว่า
                แรมรุ่นนี้หมดค่ะ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                  ผมบอกว่าบอร์ดครอสแซเท่าไหร่ครับ
                  พนักงานผู้หญิงผอมๆไม่ใช่เจ้าของร้านนะเค้าบอกว่า
                  แรมรุ่นนี้หมดค่ะ
                  ร้านไหนอ่ะ โครตฮาเลย อย่าบอกน่ะว่าร้านผม จ้ากก 555+

Comment

แรมรุ่น Micron GMH ไง อิอิ หมดยังครับ

Comment

อะมีคนเป้นเจ้าของร้านด้วยดีเลยพฤษภาจะซื้อคอมพ์จะไปอุดหนุน

Comment

ผมว่าโอเคนะครับ ร้านนี้ เคยซื้อ 7300GT ครั้งนึง

Comment

แล้ว ร้านคอมพิวเตอร์แอนมอร์ เบอร์โทรศัพท์เบอร์อะไรหรอครับ

? ?

Comment

พนักงานงี่เง่าครับ
                            มันนึกว่าบอร์ดcrosshairคือแรมเรือใบ
                            มันอ่านไม่เหมือนกันนะครับ
                            Crosshair อ่านว่า ครอส แฮร์ (แปลว่าหัวไขว้)
                            Corsair อ่านว่า คอร์ แซร์ (แปลว่าโจรสลัด)

ส่วนร้าน ตามที่ จขกท ถามถ้าจะซื้อของที่หายากๆ ร้านนี้ส่วนใหญ่จะมี
                            ส่วนบริการหลังการขายผมไม่ค่อยสนใจซักเท่าไหร่เพราะปกติส่งเข้าศูนย์โดยตรงถ้าเสียตามปกติ

Comment

Originally posted by ARES View Post
                              แรมรุ่น Micron GMH ไง อิอิ หมดยังครับ
                              เหอๆๆๆคุง ARES หมดเรียบร้อยแล้วคับ มีคนเหมาไปสามก่าตัว เอิ้กๆ Sorry ถ้าอยากได้จิงๆเดียวจะสั่งให้เอามั้ยคับ มัดจำ 50% ก่อง ก้ากๆๆๆ

Comment

อิอิ ดีครับ ตอนนี้กำลังปั่นตังอยู่น้า เด๋วผมจะติดต่อไปเป็นการส่วนตัวนะครับ

เห็นว่าท่านเปิดร้านด้วย สิ้นปีคงมีเงินไปอุดหนุนของท่านสักหลายชิ้น

ที่จริงกำลังลุ้นอยู่นะเนี่ย มีGCT DCL GMHแล้ว ล๊อตต่อไปเดี๋ยวคงเป็น GKX 2GB*2 อิอิ

Comment

Working...
                                X