Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hard Diskยี่ห้อไหนดีที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

seagate ถ้าซื้อราคาถูกไม่ดี ไม่เกิน 3 ปี วูบแน่นอนโดนมาแล้ว

Comment

อยู่ที่ดวง แล้วแหละรุ่นหลังๆรู้สึกว่ามันไม่ค่อยทน
      ส่ง Maxtor เข้าประกวดอีกเสียง

Comment

Originally posted by teung00 View Post
        อยู่ที่ดวง แล้วแหละรุ่นหลังๆรู้สึกว่ามันไม่ค่อยทน
        ส่ง Maxtor เข้าประกวดอีกเสียง
        hdd ยี่ห้อนี้ผมยังเห็นอยู่ในคอมสำนักงานหลายตัวนะ อายุเจ้าพวกนั้นนี่น่าจะเกือบๆ 10 ปีได้แล้วมั่ง แต่ยังใช้การได้ดีอยู่เลย เหอๆ

Sent from my XT910 using Tapatalk 2

Comment

Originally posted by vibe View Post
          ชอบ WD

Comment

Samsung ผมซื้อ 1 Tb มา 2 ลูกเป็นอาการเดียวกันเลย ถ้าลง Windows จะใช้ได้ประมาน 3 วันแล้วก็จะเข้า Windows ไม่ได้ ถ้าเก็บข้อมูล ข้อมูลจะ Copy ออกหรือใช้งานไม่ได้บาง Files ครับ
            ปัญหามากๆครับ ไม่รู้ใครเคยเจอเหมือนผมป่าวแก้ยังไงก็ไม่หายครับ

Comment

Working...
            X