Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาวOCZชอบซื้อของร้านไหนที่สุดในพันธ์ทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by -NuCre@m- View Post
    อุปกรณ์คอม ซื้อ M-inter (3) , JIB , SAVEWAY
    Accessory (พวก keyboard mouse card reader) ซื้อ ร้าน P&Y ชั้น 3 ด้านหน้าห้างค่ะ<-- ราคาไม่แพง คนขายพูดจาดีมากค่ะ
    +1 ครับ อิอิ

ส่วนอุปกรณ์คอม..แพ้ความขาว...เลยต้องเข้า Jedi เอิ๊กๆ
    Last edited by ppp1983; 23 Mar 2009, 15:13:03.

Comment

ร้านที่ของถูกๆ และคุยกับพนักงานไม่เบื่อครับ
      jib พนักงานไม่ค่อยต้อนรับลูกค้าเลยนะ ผมว่า ผมเลยมักไปเช็คราคาเฉยๆ แล้วไปซื้อร้านอื่น
      ร้านอื่นยังไม่ค่อยเข้าไปคุยเท่าไหร่

ตอนนี้เลยยังไม่มีร้านที่ชอบอ่ะ

Comment

Working...
      X