Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจอประสบการณ์เกรียนเกี่ยวกับarashi 939

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเคยเอามันไปเปรียบเทียบกับปังคุง แต่มีอีกท่านบอกว่าเทียบกับเจมส์ดีกว่า

เมื่อกี้ดู ขำกลิ้งลิงกับหมามา เจมส์ กด Shunter ถ่ายรูปได้ด้วยครับ สั่งให้นั่งก็นั่ง สั่งให้นิ่งก็นิ่งได้

แปลว่า อาราชินี้ มันยิ่งกว่าหมาอีกนะครับนั้น เพราะมันสั่งอะไรก็ไม่ได้ คิดอะไรก็ไม่เป็น

มันเกิดมาเพื่ออะไรนี้ ?

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
      ผมเคยเอามันไปเปรียบเทียบกับปังคุง แต่มีอีกท่านบอกว่าเทียบกับเจมส์ดีกว่า

เมื่อกี้ดู ขำกลิ้งลิงกับหมามา เจมส์ กด Shunter ถ่ายรูปได้ด้วยครับ สั่งให้นั่งก็นั่ง สั่งให้นิ่งก็นิ่งได้

แปลว่า อาราชินี้ มันยิ่งกว่าหมาอีกนะครับนั้น เพราะมันสั่งอะไรก็ไม่ได้ คิดอะไรก็ไม่เป็น

มันเกิดมาเพื่ออะไรนี้ ?
      เกิดมาเพื่อเป็นเทพแห่งเกรียน

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
        อธิบายสมการ ข้างต้นนี้นะครับ สมการนี้ใช้วัดค่าความเกรียนของคนในช่วงอายุต่างกัน โดยสมการนี้วิจัยมาแล้วจาก สถาบันคิงคองเลท โดยศาสตราจารย์โกย แห่งป่าช้าใหญ่ โดยเราถือว่าถ้าหากว่า ค่าความเกรียน (G) หาค่าไม่ได้ เนื่องจากค่า การใช้สมองของคนเท่ากับ 0 ให้สรุปได้ว่า มันคือเกรียนเทพ ระดับชั้นสูงสุดหาเปรียบไม่ได้ โดยความเกรียนนั้นไม่ได้แปรผันตามทรง ผมแต่อย่างใดนะก๊าบ แต่แปรผันตามอารมณ์ต่างหากล่ะ และส่วนคนที่มีค่า G สูงๆ มักจะใช้อารมณ์ตัวเองเป็นที่ตั้งมากกว่าการใช้สมอง มักจะอยู่ตาม webboard ต่างๆที่ต้องการความเห็น อย่างเช่น บอร์ดประมูล หรือ ตามเกมต่างๆ ที่ใครๆก็เล่นได้น่ะ นั่นแหละครับที่อยู่ของเกรียน

เราอะ ใช้ย่อยนะครับ ^ ^

Comment

เออ ว่า แต่ add ไปหาเค้าทำไมอะคับ

Comment

เกรียนเทพจริงๆ ระดับนี้ต้องจับไปตรวจหาสารในสมอง
            ว่ามีมากกว่าคนปกติทั่วไปถึง200เท่ารึเปล่า เอ๊ะ คุ้นๆนะ = =

ปล.แม้จะเป็นเกรียนสมองปังคุง ก็ดังได้ (ก๊ากกก)

Comment

คนอะไรอยากดังด้วยการทำตัวเกรียนให้คนอื่นสนใจ

เหมือนเรีกยร้องความสนใจยังไงยังงั้น แล้วเรียกตัวเอง

ว่าคนดังด้วยน่ะ พูดแล้วหมั่นไส้ รอมันออนMก่อน

ป.ล.ที่ไม่ออนmไม่ช่ายไร ไม่ได้จ่ายค่าเน็ด

Comment

Originally posted by mooh View Post
                มาแนวๆ เกมส์ 12 เกมส์ 13 อิอิ
                คิดเหมือนกันเลยครับ ^^

ทำไมเวลาพูดถึงคนคนนี้ทีไร ผมชอบวาดภาพเค้าขึ้นมาในหัวทุกทีเลย เพื่อนๆเคยลองนึกรูปร่างหน้าตาเค้ากันบ้างไหม ?
                ส่วนผมนี่นึกเห็นคนที่เคยรู้จักคนนึงทุกทีเลย (มันมาแนวคล้ายๆกัน ดูหนังดูการ์ตูนมากมั้ง แล้วตุตะว่าตัวเองเป็นโน่นมั่ง นี่มั่ง คนอื่นๆขำ แต่ผมสงสารเค้าอ่ะ) ^^;

Comment

เกรัียนสุดๆไปเล้ย

Comment

ไม่รู้มันเป้นคนเดียวกับไอ้นี่ป่าวhttp://bbs.pramool.com/webboard/view...=Q53504&page=1

Comment

ใครหรือครับ ไม่รู้จัก

Comment

ผมว่ามันต้องกำลังอ่านกระทู้นี้อยู่แน่ๆเลย

arashi 939: อ้าวเมิงรุได้ไง

PHX: ก้อกุเห็นเมิงอ่ะ

ขำๆน่ะคับ เหอๆๆ ย้อนมันบ้าง

เท่าที่ผมรู้ตอนนี้คือมันไป Vmodtech แล้วอ่ะคับ
                        Last edited by PHX-EnixmA; 19 Mar 2007, 16:44:55.

Comment

Originally posted by PHX-EnixmA View Post
                          ผมว่ามันต้องกำลังอ่านกระทู้นี้อยู่แน่ๆเลย

arashi 939: อ้าวเมิงรุได้ไง

PHX: ก้อกุเห็นเมิงอ่ะ

ขำๆน่ะคับ เหอๆๆ ย้อนมันบ้าง

เท่าที่ผมรู้ตอนนี้คือมันไป Vmodtech แล้วอ่ะคับ
                          ชาววีมอด ต้อนรับอย่างอบอุ่น ด้วยอ้อมตีน เรียบร้อยแล้ว

Comment

สงสัยมันเลียนแบบ 12 บทนำสู่ 13 เกมส์สยองแน่เลย

ตัวที่แสดงเป็นกี้อ่า 55+

Comment

มีสมาชิกชื่อนั้นด้วยหรอ

Comment

Working...
                              X