Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาคนใจดีช่วยประกอบคอมและลงโปรแกรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อหนังสือ พวก ประกอบคอม ช่างคอม มาอ่านดิ

ไม่ยากหรอกมีบอกทุกอย่าง 2ร้อยกว่าบาทเอง

Comment

ลองเสริช หาดูครับ เคยมีคนลงวิธีการประกอบไว้ครับ ผมเคยเห็น แล้วเคยไปศึกษาเหมือนกัน

Comment

google ช่วยได้ครับ เช่น http://www.212cafe.com/freewebboard/...wboycamp&id=87

Comment

นั่ง เครื่องบินจากดอนเมือง มาลง สุวรรณภูมิ สิ ผมประกอบให้ ^^ ใกล้สนามบินทั้งคู้ หุหุ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับ มากันตึมเลย ตอนนี้ได้คนช่วยแล้ว แย้ว แต่ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจะ pm ไปรบกวนคุณ nemo ee14 นะครับ ขอบคุณทุกคนมั่กๆ ครับ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
              ท่าอยู่ใกล้ๆผมไปทำให้แล้ว
              ถ้าเปนผู้หญิง ถึงอยู่ไกล ผมก็จะไปทำให้

Comment

ผมอยู๋หลักสี่ครับพี่ พี่อยู่แถวไหนอะ

Comment

จำได้ว่าในบอร์ดนี้มีสอนประกอบอยู่ครับ ละเอียดโคตร

Comment

คนในนี้ ใจดีทุกคนเลยครับ อ่านแล้ว ดีใจแทนคนตั้งกระทู้.....*-*

Comment

ระดมคนและโปรแกรมไม่น่ายากนะ รังสิต คลอง 3 เอาใจช่วย

Comment

Working...
                      X