Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8500 กับ Q6600 อันไหนมานดีและแรงๆก่ากันหรอ ตัดสินใจไม่ถูก???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Gtx9800 View Post
    Q6600 ไม่มีของขายหรอกครับตอนนี้เค้าเลิกผลิตแล้ว แนะนำใช้เกรียนๆแบบเราๆท่านๆก็เลือกE8400-6100บาทพอแล้วครับคงไม่มีใครเล่นCRYSISแล้วสลับไปเล่นMARIOมั้ง
    และ E8500 ล่ะ

ส่วนผมก้อเล่น มาริโอ ด้วยๆๆๆๆ

55555+

เปงไงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ถามมา3วันแล้วเมื่อไรจะซื้อเนี่ย เน้นคำเดิมเลือกE8500 ตามนางฟ้าครับ

Comment

เหนือกว่าซึ่งรายละเอียด
        แค่ DMC4 + Crysis WD ชิวๆ (เดี๋ยวมีเล่น GTA4 โชว์ เพิ่มอีกเกมส์)
        * นี้เครื่องโหลด bit นะ

Comment

Originally posted by Gtx9800 View Post
          ถามมา3วันแล้วเมื่อไรจะซื้อเนี่ย เน้นคำเดิมเลือกE8500 ตามนางฟ้าครับ
          สำรวจก่อนๆๆ

เก็บตังๆๆ

และรอราคาลด

5555555+

Comment

เหนือกว่าซึ่งเหนือกว่าซึ่งเหนือกว่าอีกทวีคูณด้วยรายละเอียด555+ นี่ขนาดคอ2ยังใช้ไม่หมดเลยชิลมากE8

Comment

มาดันกานหน่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

กระจ่างแจ้งตาสว่างชัดเจน พึ่งรู้ว่าโดน Q.....หลอก

Comment

ดันครับ เคยเลือกระหว่าง 2 ตัว Q6600 กับ E8400 ช่วงนั้น สุดท้ายเลือกเอก Q6600 ครับ เพราะถึง Qเร็วเดิมมันไม่แรง Clock 3.0 Sink เดิมสบายๆมันก็เร็วแบบ QX6850 เดิมๆละ ช่วงนั้นคะแนน CPU 3D Mark 06 เกือบ 5 พันละ E เอาคล็อกเหนื่อยชัก4-4.5 จะทะลุ 4 พันไหมหนอ อีกอย่างความเร็วมันคล็อกเอาได้ครับ แต่หัวมันคล็อกเอาอีกไม่ได้

จริงๆก็ใช้ความเร็วเดิมครับ 2.4 ก็ไม่เสียหายอะไร เล่นสบายครับ

Comment

เวียนหัวเลยหุหุ

Comment

Working...
                    X