Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tt TR2 RX 550W สายยาวขนาดไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่าจะเล่น CM 690 เหมือนกันน่ะครับ ตกลงถ้าสายยาวไม่พอมีสายต่อใช่ป่าวครับ อืมๆๆ

Comment

ว่าจะซื้อ CM690 อยู่ Raidmax 530w จะพอไหมเนี้ย -........-

Comment

สายยาวๆเท่าที่เทียบวัตต์เท่ากัน Pc Power&Coolingยาวกว่าเพื่อนครับ
        นอนนั้นไปซื้อเทียบ กับEnermax FMAรุ่นเก่า Asusจำรุ่นไม่ได้ Gigabyte รุ่นที่มีคนถามเยอะๆในบอร์ดนี่ละครับ
        ไม่ได้วัดว่ายาวกว่ากี่เซ็นนะ 5เซ็นต์ได้มั้ง

ที่อยู่ในร้านไม่ได้ดู(เพราะวัตต์เยอะกว่าที่ต้องการ) SST taganz

Comment

ขอบคุณครับมีท่านอื่นอีกมั้ยครับ หรือรุ่น 700-750 ก็ได้ครับใช้กับ CM590+P5Q Delux

Comment

ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ยาวน่าดู

Comment

คริคริ

Comment

สาย 24+4 ไม่เท่าไร
                    แต่สายอื่นๆ สุดตีนเลยครับ

Comment

เพื่อนผมซื้อมา ติดกับ CM690
                      เอามาจัดแบบเรียบร้อย (อ้อมหลังเคส)

ปรากฏว่า

สาย Power 24 Pin อ้อมหลังแล้วยาวถึง รู้เสียบ
                      แต่สาย 4 Pin ยาวไม่ถึง ต้องซื้อ สายพ่วง 50 บาท มาต่อเพิ่มครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by blackleg View Post
                          เพื่อนผมซื้อมา ติดกับ CM690
                          เอามาจัดแบบเรียบร้อย (อ้อมหลังเคส)

ปรากฏว่า

สาย Power 24 Pin อ้อมหลังแล้วยาวถึง รู้เสียบ
                          แต่สาย 4 Pin ยาวไม่ถึง ต้องซื้อ สายพ่วง 50 บาท มาต่อเพิ่มครับ
                          ของผมขึ้นทางด่วนเลยครับ ยังไมได้หาสายต่อเพิ่ม

Comment

Working...
                          X