Announcement

Collapse
No announcement yet.

(เข้ามาด่าผมหน่อยคับ)ราคาของร้าน HWH มันไม่เท่ากันทุกสาขาเหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่เคยซื้ออะไรที่ HWH สาขาเซ็นทรัลพระราม2เลย เห็นแล้วซื้อไม่ลงแพง ถามว่าราคาเท่าพันทิพย์หรือป่าว เขาก็บอกว่าเท่า ถ้าเท่ากันผมก็คงซื้อแล้วแหละ

Comment

ถ้าไม่เสีย(ตัง) ชัยชนะก็ไม่เกิด

Comment

ของแพงอะร้านนี้

Comment

ต้องไปตีสนิทเป็นร้านๆ เอา

Comment

ไปซื้อหูฟังครีเอทีฟ ดูจากโบชัวส์จาก HWH แท้ๆ หยิบจากหน้าร้านเลย พอจ่ายตังค์กลับแพงกว่าโบชัวส์ 300 กว่าบาท

ผมก็งง แต่ว่าก็ได้ซื้อในราคาโบชัวส์ครับ เกือบโดนซะแล้ว

Comment

^
              ^
              ^เกือบโดนฟัน^^"

Comment

เวลากระทู้ ***งกัน 8 เดือน ป่านนี้เขาคงมีความชำนาญพอตัวแล้วล่ะ ขุดมาทำไมล่ะนี่

Comment

ราคาเท่ากันทุกสาขาครับ HWH จะมี price ราคาอยุ่เล่ม นึง เวลาถามราคาเค้า เค้าจาเอา Price มาดู แล้วจะบอกราคา ทุกร้านจะมีราคามิน ที่ขายลดไห้ลูกเค้าเท่าๆกันครับ เว้น แต่ว่า ราคาหน้าร้านไม่อัพ อันนั้นไม่เท่ากันแน่ ใบราคา HWH อัพ จากเนท อัพ ทั้งวัน ทุก วัน บางทีพนักงานอยุ่ๆ จะไม่มีเวลาอัพ นะครับ ( อย่าถามว่าทำไมผมรู้เลยนะอิๆ ) ดังนั้น ถ้า กรณี หน้าร้าน ขายราคาไม่เท่ากัน แนะนำไห้ลองเชค ราคา หน้า ร้านอื่น ใน HWH ล้ว ถามสัก 2-3 ร้าน ถ้า เค้า ไห้ราคา มิน จาก มิน จาก ใน Price คุณจะได้ราคาเท่ากันทุกร้า ล้ว แต่ว่า หน้าร้านบอกราคากรณี เผื่อลูกค้า ต่อ แล้ว อยู่ที คารมในการต่อ ของคุณ ด้วยครับ แต่ สุดท ย จะมาจบที่ราคามิน เหมือนเดิมครับ

Comment

Working...
                  X