Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Switch D-LINK DES-1105 5 Port

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Switch D-LINK DES-1105 5 Port

มีคนเคยใช้งานตัวนี้บ้างไหมครับ อยากทราบว่าใช้งานเป้นยังไงบ้างครับร้อนเร็วไหม หรือถ้าแนะนำตัวอื่นก็ได้นะครับ ขอซัก 4 - 5 Port ก็พอ การใช้งานก็ตกราว ๆ ประมาณ 6 - 8 ชั่วโมงต่อวัน

ของผมใช้ DES-1008D 8Port เปิด 24ช.ม ไม่มีปรัญหาอะไร ติดตรงตัวใหญ่มาก เรื่องความร้อน ตัวเครื่องไม่ร้อนเลยแค่อุ่นๆๆ แต่ หม้อแปลง ร้อนนิดๆๆ

Comment

Working...
    X