Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู Ram เทพ โคตรแพงเลยยยย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงคุ้มจ่ายเปล่าท่าน ลากแล้วเอามาโชว์หน่อยครับ

Comment

ได้มากจากไหน??? เก็บตังไปซื้อบ้าง อิอิ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        แรงคุ้มจ่ายเปล่าท่าน ลากแล้วเอามาโชว์หน่อยครับ
        ที่แน่ๆ 1112 บาทที่จ่ายไปไม่ได้คืนแหละ

ยังไม่ว่างเลยท่าน กว่าจะว่างก็โน้นหลัง วาเลนไทน์ ไปแล้วโน้นนนน

ยังไงก็จะพยายามลากแล้วเอามาโชว์ให้ดูครับ

โดย System ที่ผมมีก็บ้านๆครับ

X2 6000+CZ DFI790FXB-M2RSH
        Gainward4850GS 725/1100 ซิงค์CPU AndySamuri
        PSU TaganU38 600Watt

แล้วจะเอามาโชว์หลังวาเลนไทน์นะท่าน

Originally posted by kk View Post
        ได้มากจากไหน??? เก็บตังไปซื้อบ้าง อิอิ
        อ่านหน้าแรกเลยท่าน ที่มาของแรมคู่นี้

เก็บเลยท่าน ราคา Netๆ ก็ 383$ เท่านั้น

แต่จะว่าไปมีตังแล้วจะหาซื้อได้ไหมเนี่ยยย อิอิ
        Last edited by Sareshiku; 28 Jan 2009, 23:20:07.

Comment

รอดู ลากได้เท่าไร

Comment

Working...
          X