Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดีใจทำลายเซ็นต์ได้แล้ว^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไม่ยากหรอกครับ
    ใครมีปัญหาหรือสงสัยอะไรPMมาถามได้ครับ
    *-*

Comment

^ ^

Comment

อีก 2 อันนะคะ
        ของคุณ Darkface

ของคุณ ermcl114

Comment

หุหุ
          ร้อนรินนี่ดีแนะ
          เหมือนศิลปินเลย
          ดูซ้่ายล่างดิ
          55+
          มีชื่อคนทำด้วยวุ้ย
          *-*

Comment

MAXXX 2007 ลายเซ็นสวยจังอิอิ เอาไปนอนกอดที่บ้านได้ป่ะ

Comment

ลองหน่อย เสร็จแย้ววว
              Photoshop กับ Illastrator CS4

คุณเพ็ญรินทร์เก่งจัง องประกอบก็ดี เรียนมารึครับ หรือทำงานด้านนี้
              Last edited by gel; 28 Jan 2009, 17:26:12.

Comment

ง่ะ

เบิ้ลซะงั้น ขออภัยครับ

Comment

แอบมีเครื่องหมายทางการค้าด้วยนะ...น้องรินทร์ ^^
                  จัดตั้งแฟนคลับเลยมั้ย...

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
                    ลองดูนะคะ ทำมาให้แล้ว ดีไม่ดียังไงบอกด้วยละกัน
                    ถ้าจะเอาเป็นไฟลื PSD ไปตกแต่งเพิ่มเองก็ได้นะคะ PM มาได้เลยค่ะ

คนสวยใจดีมีจริง

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
                      อีก 2 อันนะคะ
                      ของคุณ Darkface

ของคุณ ermcl114

ขอบคุณน้องรินทร์ครับ ฝีมือไม่ธรรมดาเลยนะนั่น แต่ผม rezise ลงมาอีกนิดจากต้นฉบับ

Comment

อยากมีน้องรินทร์ มาอยู่ในลายเซ็นต์ และ หัวใจ.......กิ๊วๆๆๆๆๆ....

Comment

COM PC
                          CPU Core2Duo E7300
                          M/B GIGABYTE EP35 DS3L
                          RAM KINSTON 2048/800*2
                          HD Seagate 500 GB
                          VGA EN8800GT 1 GB ASUS
                          PSU Raidmax 630 watt
                          Case Raidmax Ninja

ทำให้ผมซักอันหนึ่งดิครับ อยากมีกะเค้าบ้าง

Comment

COM PC
                            CPU Core2Duo E7300
                            M/B GIGABYTE EP35 DS3L
                            RAM KINSTON 4GB/800*2
                            HD Seagate 500 GB
                            VGA EN8800GT 1 GB ASUS
                            PSU Raidmax 630 watt
                            Case Raidmax Ninja

ทำให้ผมอันหนึ่งนะครับขอร้อง

Comment

สวยๆ

Comment

ของผมยังใช้ไม่ไ้ด่อะ

Comment

Working...
                                X