Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฟลตBiosแล้วเสีย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากให้คุณ Yakuza_ขาลีบ ลอง clear CMOS ดูก่อนครับ อาจจะลองถอดสายไฟ+แบตเตอร์รี่บนบอร์ดออกมาก่อนซัก 30 วินาทีแล้วใส่เข้าไปใหม่เหมือนเดิม ถ้าอาการไม่หายคงจะต้องให้ตามร้านค้าแฟลชไบออสให้ใหม่ครับ

Comment

ที่พันทิพ ครับ ชั้น ล่าง สุด ก็รับซ่อม อยุ่ ดู ร้าน ที่มัน รับซ่อมคอม ใน พันทิพอะ ทำได้ หมดแหระ ผมเคยพาไป ซ่อม มา 350 บาท ครับ

Comment

Originally posted by iamangels View Post
        ที่พันทิพ ครับ ชั้น ล่าง สุด ก็รับซ่อม อยุ่ ดู ร้าน ที่มัน รับซ่อมคอม ใน พันทิพอะ ทำได้ หมดแหระ ผมเคยพาไป ซ่อม มา 350 บาท ครับ
        ลายเซ็นสวยจังครับ เกมส์อะไรหรอครับบอกได้ป่ะอยากเล่นมั่ง

Comment

Working...
        X