Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU. Gview VS. AXTROM GTX 285..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ความ 11.00น

ปล.ความไม่เที่ยง ^^
    11.59 ก็ยังไม่เที่ยง นะครับ...

Comment

...

Comment

ก็สังเกตุมานานละ ผมใช้วัตต์เทียมดีเทค 700วัตต์ ยังเอา 9800gtx 512 อยู่แบบสบายๆ ฮาดดิส2ลูก ดีวีดี2ลูก
        สงสัยจะบอกกันปากต่อปากโดยที่ตัวเองไม่เคยได้ลองครับ

Comment

ลากใหว ไม่ใด้หมายความว่าไฟจะนิ่งนะครับ คอยลุ้นๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
            ลายเซ็นต์ท่านทำหน้าได้อารมณ์มาก...........
            ของท่านก้อใช่น้อยนะคับ.....ฮึ็มมมม

Comment

Working...
            X