Announcement

Collapse
No announcement yet.

DeLUX 50A 500w กับ raidmax HB 2 530w อันไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ DLP 50A อยู่ครับ แต่มาเชียร์ RAIDMAX
    คุ้มทั้ง 2 ตัว

Comment

ออ ร้านที่ผมบอก 2000 งะ

ผมยืนยันเลย ยังไงก็ raidmax hb 2 530w ไม่ใช่รุ่นอื่น

Comment

Raidmax Rx-530SS มันตัวเดียวกันป่าวครับ

พึ่งเอามา 1490 ที่ Advice

Comment

รบกวน ขอทราบที พันทิพ งามฯ ชั้นไหน ร้านไหน คับ

ผมจะได้ไป ซื้อ พอดีอยุ๋ แถว ม.เกษตร

Comment

Originally posted by Newewiw View Post
            Raidmax Rx-530SS มันตัวเดียวกันป่าวครับ

พึ่งเอามา 1490 ที่ Advice
            advice มีด้วยหรอ ผมเช็คหน้าเวปมันไม่มีของงะ เลยไม่ได้เข้าไปซื้อเพราะกลัวไม่มี

Originally posted by graffiti View Post
            รบกวน ขอทราบที พันทิพ งามฯ ชั้นไหน ร้านไหน คับ

ผมจะได้ไป ซื้อ พอดีอยุ๋ แถว ม.เกษตร
            ชั้น 5 ครับ ร้าน pilot
            Last edited by Juventus; 23 Jan 2009, 08:37:25.

Comment

ชั้น 5 ครับ ร้าน pilot
              ขอบใจมากๆนะ นาย

แล้วเป็นไง มั้ง รู้สึกว่า มันลื่น สเถียน ขึ้นไหมคับ

ผลต่างไหม psuบ้านๆ กับ psuใหม่

Comment

ขอผมลองใช้ซักพักก่อนแล้วกัน

ผมเปิดใช้ไป 2-3 ชม เอง เมื่อวานงะ

ต่อจากนั้นก็ให้พี่ใช้ต่ออีก 5-6 ชม.

ก็ไม่มีปัญหาอะไร

วันนี้เปิดตั้งแต่ 8 โมง เช้า- เที่ยงคืนละมั้ง เด๋วเป็นไงมาบอกอีกที

Comment

ขอผมลองใช้ซักพักก่อนแล้วกัน

ผมเปิดใช้ไป 2-3 ชม เอง เมื่อวานงะ

ต่อจากนั้นก็ให้พี่ใช้ต่ออีก 5-6 ชม.

ก็ไม่มีปัญหาอะไร

วันนี้เปิดตั้งแต่ 8 โมง เช้า- เที่ยงคืนละมั้ง เด๋วเป็นไงมาบอกอีกที

Comment

Working...
                  X