Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหาคำตอบที ซื้อแรม corsair มาติดสติกเกอร์ 1 GB แต่ใส่บอร์ดแล้วมองเห็นเป็น 2 GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่น่าจะจริงนะครับ

บริษัทใหญ่โตขนาดนี้ไม่น่าจะมีระบบ QC ที่ไม่ได้มาตรฐานนะครับ
    อย่างไรก็ช่วยถ่ายรูปแรม และรูปบนโปรแกรม CPUZ หน่อยสิครับ

Comment

ผมเคยซื้อ การ์ดจอ 256 แต่ได้ 512 มาใช้เฉยเลย (แต่พังไปแล้ว T_T)

น่าอิจฉาจัง..............

Comment

ถ่ายรุปมาประจารหน่อยงับอิๆ

Comment

สงสัยเครื่องท่านร่วนซะแล้ว ลง windows ใหม่ซะ 5555555555+++

Comment

Working...
          X