Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาโชว์ CPUID กันดีกว่า เย็นหรือร้อนกันขนาดไหน ? ขอดูหน่อยสิจ๊ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไรครับ วัดจาก HW 12 volt มันขึ้น 1.79 V แต่ใน Easytune มัน 12 V หมายฟายว่าไงเอ่ย ปล. test บน vista

Psu : Gview Titanium 550W

Comment

เย็นสุดๆเลย 19องศาเนี่ย ซิ้งไรอะครับ

Comment

บางทีHW monitorมันก็เอ๋อ -.-
        ถ้าให้ชัวร์เช็คดูในไบออสแน่นอนสุด

Comment

เย็นจัด

Comment

ค่า TMPIN2 ของผมไปตั้ง97องศาแหนะ ทำไมของผมมันร้อนกว่าของทุกคนละเนี่ย กลุ้ม!
            Last edited by mac4thai; 13 Apr 2009, 01:19:34.

Comment

ขอโปรแกรมนี้หน่อยครับ ผมหาโหลดไม่ได้ครับ อยากได้ๆ

Comment

Originally posted by jenjj69 View Post
                ขอโปรแกรมนี้หน่อยครับ ผมหาโหลดไม่ได้ครับ อยากได้ๆ
                http://www.cpuid.com/hwmonitor.php

Comment

ของผมอยู่หอพัก อพาร์ทเม้นต์ไม่มีแอร์ อุณหภูมิเลยสูงจังเลย

ปล. ตรงที่มันเขียนบอกว่า TRAIL หมายความว่าไงครับ (เพิ่งเปิดเครื่องได้ไม่เกินครึ่งชม.ครับ)
                  Last edited by jenjj69; 17 Apr 2009, 00:46:54.

Comment

Working...
                  X