Announcement

Collapse
No announcement yet.

โต๊ะคอมพี่ๆ เป็นไงบ้างค่ะ อวดรูปกันหน่อนนะ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by H2OPlUS View Post
    อยากจะบอกว่าจอใช้มาแต่ปี 44 เหลืองหมดแหล่ะ
    ใช้รุ่นเดียวกับผมเลย แถมซื้อปีเดียวกันด้วย แต่ตอนนี้ขายไปแล้ว

Comment

Originally posted by Deschutes View Post
      เมื่อก่อนผมมีเครื่องเดียวต่อออก2จอครับ LCD19"ใช้เป็นจอหลักเวลาทำงาน+เล่นเกม ส่วนLCD15" ใช้เปิดโปรแกรมวัดอุณหภูมิ แรงดันไฟ รอบพัดลม ไปด้วย

แต่ตอนนี้ทำอีกเครื่องไว้โหลดบิทครับ เลยเอาจอLC15"มาต่อกันเครื่องโหลดบิท (ในรูปมองไม่เห็นเพราะวางไว้ที่พื้น) ส่วนMacBookนั่นเอาไว้ทำงานครับ
      พวกอุปกรณ์เวลาเราไม่ประกอบลงเคส ถ้าเผลอไปโดนไฟมันจะดูดไหมอะครับ
      mac book นี่สวยจริงครับ น่าคบหามากเลย ^^'

Comment

ที่หรูๆนี่บ้านอยู่ไหนกันมั่งเหรอคับ จะไปเยี่ยมถึงบ้านตอนหลับเลยคับ

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
          พวกอุปกรณ์เวลาเราไม่ประกอบลงเคส ถ้าเผลอไปโดนไฟมันจะดูดไหมอะครับ
          mac book นี่สวยจริงครับ น่าคบหามากเลย ^^'
          ที่ผมใช้ก็ไม่ดูดนะครับ เสียอย่างเดียวฝุ่นเยอะน่ะ อิอิ

Comment

อานนี้โต๊ะคอมผมเองคับ

Comment

ปรับได้ครับเอาแบบนอนหรือแบบนั่ง

Comment

มีอาโย๋คิตตี้ด้วย

Comment

นำเสนอความจริง แหะๆ อายจัง

Comment

Originally posted by Deschutes View Post
                    ที่ผมใช้ก็ไม่ดูดนะครับ เสียอย่างเดียวฝุ่นเยอะน่ะ อิอิ
                    อิอิ ขอบคุณมากครับ ^^

คุณ pipeja เป็นพวกเดียวกับผมเลย คอมอยู่ข้างเตียง 555

Comment

[QUOTE=คุณ pipeja เป็นพวกเดียวกับผมเลย คอมอยู่ข้างเตียง 555[/QUOTE]

^^นึกว่าเปงคนเดียวซะแว้วที่นอนเล่นหิหิ

Comment

เอามาดูมั่ง นี่คงยังไม่เรียกโต๊ะคอมเต็มปากได้ เอาโต๊ะอ่านหนังสือมาตั้งชั่วคราว

Comment

Working...
                        X