Announcement

Collapse
No announcement yet.

Handy drive เป็นงี้มันคืออะไรครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Handy drive เป็นงี้มันคืออะไรครับ?

ใช้อยู่ดีดี วันต่อมาเข้าไม่ได้เลยครับ ดูใน mycom ก็เจอแต่เวลาเข้ามันบอกให้เรา format อย่างเดียวเลยทำอะไรไม่ได้เลย แล้วข้อมูลข้างในของเรามันจะหายหรือเปล่าแล้วเราจะกู้ได้หรือเปล่าครับ

หอแมท

แล้วค่อยกู้ๆๆ

แต่เสี่ยงหน่อยนะ

Comment

Originally posted by teenatika View Post
      หอแมท

แล้วค่อยกู้ๆๆ

แต่เสี่ยงหน่อยนะ
      แนะนำให้กู้ก่อนครับ ใช้ easy recovery เลือก data recovery > Raw format recovey
      กู้เสร็จแล้วค่อยฟอแม็ตนะครับ เจอมาแล้ว ฟอแม็ตก่อนแล้วค่อยกู้ โบ๋เบ๋ ไม่เจออะไรเลยครับ

Comment

ผมว่าฟอแมตก็ไม่ได้หรอกครับ

Comment

Working...
        X