Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung T220 / 2233SW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Samsung T220 / 2233SW

กำลังลังเลอยู่ครับว่าจะซื้อรุ่นไหนดี ดูๆไปแล้วก็น่าสนใจซะทั้งคู่เลย เลือกไม่ถูก
    แบบว่าจะซื้อมาเล่นกับ xbox360 น่ะครับ เลยสนใจตัว 2233SW แต่จริงๆชอบตัว T220 มากกว่า
    อยากทราบว่า ตัว T220 ที่เป็น 16:10 ภาพจะยืดมั้ย ถ้า่เป็นจะได้สอย 2233SW แทนน่ะครับ

ต่อ x-box ใช้จอ 16:9 จะแมทกว่าครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
      ต่อ x-box ใช้จอ 16:9 จะแมทกว่าครับ

มา อีก แล้ว จร้า ด้วย ความ เคารพ

แต่ถาม ครับ

xbox360

คือ อ่ะไร คับ ท่าน

Comment

Originally posted by ooioo View Post
        มา อีก แล้ว จร้า ด้วย ความ เคารพ

แต่ถาม ครับ

xbox360

คือ อ่ะไร คับ ท่าน
        แหม...ถามได้สมกับฉายาที่ได้รับ งั้นคงต้องถามกลับครับว่า google มีไว้ทำไมครับ มันคือเครื่องเล่นเกมส์ครับ

Comment

เหอะ ๆ 2233sw ราคาเท่าไรอ่ะครับ เห็นโทรไปถาม ที่ศูนย์บอกว่า แค่ช่วงโปรโมท ยังไม่ได้เปิดตัว

เลยไม่รู้ราคา

รู้ราคา หรือเปล่าครับ

Comment

ครับ 2233SW เมื่อวานผมไปถามที่ IT City เห็นบอกว่าของมาแล้วแต่หมด จะเข้ามาอีกวันที่ 4
            ราคา 6250 ครับ ไม่ทราบเหมือนกันว่าพนักงานเข้าใจผิดสับสนกะตัวอื่นหรือเปล่านะครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
              แหม...ถามได้สมกับฉายาที่ได้รับ งั้นคงต้องถามกลับครับว่า google มีไว้ทำไมครับ มันคือเครื่องเล่นเกมส์ครับ

นั้น 555 มี ท่าน อีก แล้ว เห็น ไหม คน ที่ โดน ใจ มา ตอบ อีก ล่ะ 555

ผม นี้ ไม่ รู็เรื่องเลย ฉายา ผม ไร น่ะผม ลืม ล่ะ 555

Comment

ว่าไปแล้ว จอ 16:9 นี่มีแค่ 2 รุ่น คือ 2233SW กับ T220HD ใช่ไหมครับ
                หรือว่ามีตัวอื่นอีกครับ?

Comment

Originally posted by chronos View Post
                  ว่าไปแล้ว จอ 16:9 นี่มีแค่ 2 รุ่น คือ 2233SW กับ T220HD ใช่ไหมครับ
                  หรือว่ามีตัวอื่นอีกครับ?
                  มี BenQ E2200HD และก็ E2400HD และก็รหัส HDA ด้วยคับแต่ HDA จะไม่มี hdmi

Comment

16:10 ไม่ดีตรงไหนอ่า

มีดำๆนิดนึงเอง -.-

Comment

Originally posted by KKaWai View Post
                      16:10 ไม่ดีตรงไหนอ่า

มีดำๆนิดนึงเอง -.-
                      เล่นนานๆ ระวังขอบจอไหม้(burn)ได้ครับ

Comment

*0* จริงดิ

ทำไมอะมีไหม้ด้วยหรอ

Comment

เล่นนานๆ ระวังขอบจอไหม้(burn)ได้ครับ
                          -*-. จริงเหร่อ อะไรยังไง

จริงหรือเปล่าครับ

Comment

ผมว่ายาก LCD มันไม่ได้ร้อนขนาดไหม้ได้หรอกครับ
                            Last edited by GOD-HAND; 3 Jan 2009, 01:37:27.

Comment

2233sw ปรับได้ 1080 จริงเหรอคับเนี่ย ได้จริงก็แจ่มเลย

Comment

Working...
                              X