Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาว OCZ ใช้เวลาบูทเครื่องกันเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาว OCZ ใช้เวลาบูทเครื่องกันเท่าไหร่ครับ

ขออนุญาต MOD ทั้งหลาย ขอตั้งใน IT Market แห่งนี้นะครับ เพราะมีผู้คนผ่านเข้า-ออก หัวข้อนี้เยอะที่สุดครับ

โหลดตัวนี้มาก่อนครับ

http://www.softpedia.com/progDownloa...oad-37940.html

จากนั้นเมื่อ Double Click เรียกโปรแกรมขึ้นมา มันก็จะให้เรา Restart เครื่องก่อน 1 ครั้ง เพื่อเริ่มการจับเวลาครับ

Caution : ห้ามขยับเม้าส์และกดปุ่มใดๆบนคีย์บอร์ดก่อนที่เวลาจะขึ้นมานะครับ

เครื่องผมช้ามากๆได้เท่านี้เองครับ 60.484 วินาที

อยากรู้ว่าเพื่อนๆชาว OCZ ใช้เวลากันเท่าไหร่บ้างครับ
    113
    0.01-20.00
    36.28%
    41
    20.01-40.00
    31.86%
    36
    40.01-60.00
    16.81%
    19
    60.01-80.00
    4.42%
    5
    80.01- ช้าเกินไปแล้ว
    10.62%
    12

จัดไป เดี๋ยวไปดู อิอิ

Comment

แพงงงงงงงงงงงงงงงงง..กิกิ

Comment

36 sตั้งเวลาเองตั้งแต่กดเปิด ใม่ได้ใช้โแรแกรมวัด เพราะมัน ................. ใช้นาฬิกาจับสดๆดีกว่า

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
          แพงงงงงงงงงงงงงงงงง..กิกิ
          ถูกสุดๆแล้วนะครับ ฟรีอีกต่างหาก

Comment

ลดหน่อยสิครับ

เดี๋ยวว่าง ๆ ไปลองทำมั้งดักัว

Comment

ได้เท่านี้อ่ะ

Comment

จัดไปเดี๋ยวลองมั้งครับ

Comment

Originally posted by tanachai View Post
                  ลดหน่อยสิครับ

เดี๋ยวว่าง ๆ ไปลองทำมั้งดักัว
                  ราคานี้เต็มที่แล้วครับ ฟรี EMS ด้วยครับ

Comment

เคยนับ bootscreen ที่มันวิ่งก่อนเข้า Windows อ่ะ เครื่องเก่า วิ่ง 3 ขีด
                    ซื้อเครื่องใหม่ มา ปาไป 12 ขีด แม่เจ้าโว้ย เครื่องใหม่ ช้ากว่าเครื่องเก่า

Comment

สงสัยไม่ต้องลอง เกิน 80 แน่ๆ เปิดเซอร์วิสไว้บานตะเกียง
                      เปิดเครื่องทีเดินไปสูบบุหรี่ได้มวน

Comment

Originally posted by missionman View Post

ได้เท่านี้อ่ะ
                        เร็วโคตรครับ

Comment

Originally posted by BlackDrago View Post
                          สงสัยไม่ต้องลอง เกิน 80 แน่ๆ เปิดเซอร์วิสไว้บานตะเกียง
                          เปิดเครื่องทีเดินไปสูบบุหรี่ได้มวน
                          โห...นานจังเลยท่าน

Comment

ของผมท่าทางจะ0.01-20.00นะท่านป่าน แต่หน่วยเป็น ชม.อ่ะ อิอิ
                            บูทเครื่องที 20ชม. 55555555555

Comment

ลองมั่ง

Comment

Working...
                              X