Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ้า ตกลง Delux 500w มันเอา 9800GTX+ ได้ด้วยเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เเล้วตกลง Delux 500w มันจะใช้กับ 9800GTX+ รอดรึป่าวครับ
    เครื่องไม่ได้มีอุปกรณ์อะไรมากมาย ธรรมดา ไม่ OC
    ครับมันจะรอดมั้ย

Comment

เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย

Comment

Originally posted by singha View Post
        ตกลงงั้นเปลี่ยน psu ดีกว่า แต่ delux 500 กับ delux 450 มันก้ไม่ต่างกันเท่าไร แต่ทำไม
        อะครับ

เอ่อ แล้ว tagan tg อะครับ ยังพอมีร้านไหนขายมั่งที่พันทิพย์ นอกจาก hwh
        ตัวdelux dlp 50a 500w มันเป็น active pfc ครับ ถือว่าเป็นวัตแท้

Comment

แล้ว tagan tg อะครับ ยังพอมีร้านไหนขายมั่งที่พันทิพย์ นอกจาก hwh

เดี๊ยวไปซื้อจะได้ดิ่งไปเลยไม่อยากเดินไปดูตามร้าน เวลาเดินถาม ดู ตามร้านแล้วไม่ซื้อ ผมรู้สึกว่า ส่งสารคนขายอะครับเวลาเขามาแนะนำอะ(คิดไปเองคนเดียว)อุตสาแนะนำตั้งเยอะแต่ไม่ซื้อแบบนี้อะครับ

จนทุกวันนี้ จะซื้ออะไรก็สำรวจร้านว่าร้านไหนแล้วดิ่งไปร้านนั้นเลยพอซื้อเสร็จก็กลับ ไม่เดินดูตามร้านโน้นนี้และไม่ไปเดินดูของด้วยเพราะถ้าไม่มีเงินผมจะไม่ไปเดินดูของเลย ดูตามเวปและถามตามเวปบอร์ดเอา

Comment

Working...
          X